Bánh xe đẩy phenolic chịu nhiệt cố định Ethos 492XHQ125P45 (410kg)
(Chưa có đánh giá)
Thương hiệu: Ethos | Bánh xe đẩy Ethos
315.000đ(Đã gồm VAT)
Bảo hành: 3 tháng theo chính sách Hãng
Sản xuất tại: Đài Loan
Thông số kỹ thuật
  • Loại: Bánh xe cao su
  • Chất liệu: Cao su
  • Kiểu bánh xe đẩy: Bánh xe cố định
  • Tải trọng: 410kg
  • Đường kính bánh xe: 125mm
  • Đường kính lỗ: 10mm
  • Xuất xứ thương hiệu: Singapore
  • Sản xuất tại: Đài Loan
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm của bánh xe đẩy cao su chịu nhiệt cố định Ethos 492XHQ125P45
Bánh xe Ethos 492XHQ125P45
Hình ảnh bánh xe Ethos 492XHQ125P45
Kích thước sản phẩm:
  • Đường kính: 125mm
  • Tải trọng: 410kg
  • Đường kính lỗ: 10mm
  • Chiều cao: 165mm