Smart Tivi LG 4K UHD 50 inch 50UP751C0TC
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước màn hình: 50 inch
  • Độ phân giải: 4K
  • Nguồn điện áp: AC 100V - 240V/50Hz - 60Hz
Công nghệ & Kết nối
  • Bluetooth: Bluetooth 5.0
  • Kết nối: Bluetooth, LAN, Wifi
  • Cổng HDMI: 2 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: eARC, Line Out, Optical (Digital Audio Out)
  • USB: 1 cổng
  • Tần số quét: 60Hz
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý lõi tứ 4K
  • Công suất loa: 20W
  • Số lượng loa: 2 loa
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-T/C
  • Hệ điều hành: WebOS
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 113cm x 72.2cm x 23.1cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 113cm x 66.3cm x 8.63cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 11,5kg
  • Trọng lượng không chân đế: 11,3kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Năm ra mắt: 2022
  • Sản xuất tại: Indonesia
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm smart Tivi LG 4K UHD 50 inch 50UP751C0TC
  • Độ phân giải 4K gấp 4 lần Full HD cho hình ảnh đặc sắc
  • Công nghệ Dolby Vision IQ & Dolby Atmos và HDR cho thước phim chân thực
  • Kho ứng dụng phong phú đáp ứng nhu cầu giải trí
  • Bộ xử lý AI a5 4K loại bỏ nhiễu video, tăng độ tương phản
Tivi LG 4K UHD 50 inch 50UP751C0TC
Chi tiết tính năng của smart Tivi LG 4K UHD 50 inch 50UP751C0TC
LG 4K UHD 50 inch 50UP751C0TC được đánh giá là sản phẩm lý tưởng trong tivi cùng phân khúc bởi sở hữu thiết kế hiện đại cùng nhiều công nghệ hình ảnh, âm thanh ấn tượng mang đến trải nghiệm thú vị.
Tivi có màn hình 50 inch
Các công nghệ hình ảnh của tivi
Công nghệ HGiG
Các công nghệ âm thanh
Tivi mang đến trải nghiệm thú vị
Một số công nghệ khác
Truy cập ứng dụng phong phú
Đánh giá Smart Tivi LG 4K UHD 50 inch 50UP751C0TC