Máy bơm nước Hitachi WT-P350GX-SPV
(Chưa có đánh giá)
9.990.000đ11.990.000đ-16%(Đã gồm VAT)
Chọn kho hàng:
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Máy bơm hút sâu đặt cạn
  • Công suất: 350W
  • Đường kính họng xả: 35mm
  • Đường kính họng hút: 35mm
Hiệu suất máy
  • Lưu lượng nước: 59 lít/phút
  • Cột áp: Đầu hút (8m), Đầu xả (20m)
  • Áp lực: 2,2 - 2,8 kg/cm3
Kích thước & Lắp đặt
  • Nguồn điện áp: 220V/50Hz
  • Kích thước sản phẩm: 450mm x 450mm x 701mm
  • Trọng lượng sản phẩm: 34kg
Xuất xứ và Bảo hành
  • Xuất xứ thương hiệu: Nhật Bản
  • Sản xuất tại: Thái Lan
  • Bảo hành: 3 năm theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Máy bơm nước Hitachi WT-P350GX-SPV hoạt động với lưu lượng nước 59 lít/phút giúp tiết kiệm thời gian
Máy bơm tăng áp Hitachi có khả bơm nước tự động từ giếng khơi. Máy bơm nước WT-P350GX-SPV hoạt động mạnh mẽ với công suất 350W giúp tiết kiệm thời gian.