Máy bơm nước nóng tăng áp điện tử NCPS128-A (NSP128-A)
1.730.000đ2.190.000đ-21%(Đã gồm VAT)
Thương hiệu: Nanoco | Máy bơm tăng áp Nanoco
Thông số kỹ thuật
  • Công suất: 128W
  • Đường kính họng xả: 25mm
  • Đường kính họng hút: 25mm
  • Lõi mô tơ: Dây đồng
Hiệu suất máy
  • Lưu lượng nước: 30 lít/phút
  • Độ cao đẩy: 25m
  • Độ hút sâu: 8m
  • Nhiệt độ chất lỏng bơm: 0 - 100 độ C
Kích thước & Lắp đặt
  • Nguồn điện áp: 220V/50Hz
Xuất xứ và Bảo hành
  • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm của máy bơm nước nóng tăng áp điện tử Nanoco NCPS128-A (NSP128-A)
Máy bơm nước nóng tăng áp điện tử Nanoco NCPS128-A (NSP128-A) sở hữu những ưu điểm nổi bật như sau:
  • Hỗ trợ tăng áp ổn định cho nguồn nước nóng.
  • Sử dụng động cơ quấn dây đồng, vận hành liên tục.
  • Được tích hợp mạch điện tử bảo vệ.
  • Có khả năng tự động đóng - ngắt theo áp lực nước.
  • Phù hợp lắp đặt cho nhà cao tầng.
  • Đáp ứng nhu cầu dùng nước cho nhiều thiết bị.
Đánh giá máy bơm nước nóng tăng áp điện tử Nanoco NCPS128-A (NSP128-A)
Thiết kế bền bỉ, an toàn khi sử dụng
Hình ảnh của máy bơm nước nóng tăng áp điện tử Nanoco NCPS128-A (NSP128-A)
Tăng áp ổn định cho nguồn nước nóng
Động cơ dây đồng, vận hành liên tục
Máy bơm nước nóng tăng áp điện tử Nanoco NCPS128-A (NSP128-A) sử dụng động cơ quấn dây đồng
Tích hợp mạch điện tử bảo vệ
Tự động đóng - ngắt theo áp lực nước
Máy bơm nước nóng tăng áp điện tử Nanoco NCPS128-A (NSP128-A) phù hợp lắp đặt cho nhà cao tầng
Câu hỏi thường gặp về Máy bơm nước nóng tăng áp điện tử NCPS128-A (NSP128-A)
  • Công suất và lưu lượng của máy bơm nước nóng NCPS128-A là bao nhiêu?
    Máy có công suất 128W và lưu lượng tối đa 30 lít/phút.
  • Máy bơm này có thể làm việc với nước nóng không?
    Có, máy chịu nhiệt lên đến 100 độ C, phù hợp với nước nóng từ bồn năng lượng mặt trời.
  • Độ cao đẩy tối đa của máy là bao nhiêu?
    Máy có độ cao đẩy lên đến 25 mét, thích hợp cho nhà cao tầng.
  • Lắp đặt máy bơm NCPS128-A cần những gì?
    Sử dụng nguồn 220V/50Hz, đường kính họng hút và xả 25mm, và đặt máy trong môi trường khô ráo.