Máy khoan động lực đầu kẹp Maxpro MPID600V 13mm
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
  • -13%
    ✓
    855.000 đ980.000 đ
    Máy khoan động lực Benyu BY1303 có thể khoan được bê tông, gỗ, bê thep và khoan khối xay nề. Benyu BY1303 có công suất 600W, hỗ trợ đảo chiều bắt vít.
  • -31%
    ✓
    720.000 đ1.050.000 đ
    Máy khoan DCK KZJ05-13 có chế độ khoan thường và khoan búa, khả năng khoan trên thép 13mm, tường 16mm và khoan trên gỗ là 30mm.
  • -22%
    (2)
    Máy khoan FEG EG-515 được trang bị mô tơ 650W mạnh mẽ có thể khoan gỗ 20mm, khoan thép13mm. Lưu ý: Máy khoan FEG EG-515 không có mũi khoan đi kèm với máy.
Thông số kỹ thuật
  • Đường kính đầu cặp: 1,5mm - 13mm
Khả năng khoan
  • Đường kính khoan gỗ: 25mm
  • Đường kính khoan bê tông: 13mm
  • Đường kính khoan thép: 10mm
Thông số Pin
  • Công suất: 600W
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz - 60Hz
Kích thước, Xuất xứ và Bảo hành
  • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 6 tháng theo chính sách Hãng
  • Tốc độ: 2800 vòng/phút
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Máy khoan động lực đầu kẹp Maxpro MPID600V hoạt động mạnh mẽ với công suất 600W, giúp máy chạy khỏe, mạnh và năng suất hơn. Tốc độ quay 0 - 2800 vòng/phút cho đường khoan nhanh và dứt khoát đi sâu vào vật liệu hơn, tạo nên những lỗ khoan mịn và đẹp. Máy khoan động lực thiết kế cân đối, hỗ trợ tay cầm phụ, thiết kế chống rung giúp bạn cầm nắm và điều chỉnh dễ dàng hơn. Đây cũng là yếu tố cần thiết để tạo một đường khoan đẹp, chính xác.
Hình ảnh máy khoan động lực đầu kẹp
Maxpro MPID600V là dòng máy khoan đầu kẹp có mũi khoan đầu kẹp 1.5 - 13mm. Máy sử dụng điện áp 220 - 240V ~ 50/60Hz, giúp đường khoan thêm phần ổn định hơn. Maxpro MPID600V có thước đo độ sâu khoan, thật tiện ích cho những công việc đòi hỏi sự chính xác cao. Máy khoan động lực đầu kẹp có mũi khoan:
  • Đường kính khoan gỗ: 25mm
  • Đường kính khoan thép: 10mm
Đánh giá Máy khoan động lực đầu kẹp Maxpro MPID600V 13mm