Máy khoan động lực dùng pin 20V DCA ADJZ05-13AM (2 pin 2.0Ah, sạc)
(Chưa có đánh giá)
Thương hiệu: DCA | Máy khoan pin DCA
2.620.000đ2.990.000đ-12%(Đã gồm VAT)
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Máy khoan dùng pin
  • Mô tơ: Mô tơ từ (Cảm ứng)
  • Đường kính đầu cặp: 13mm
  • Tiện ích: Có chế độ đảo chiều
Hiệu suất hoạt động
  • Lực siết/mở vít: 60Nm
  • Tốc độ đập: 0 - 3.600 lần/phút
  • Tốc độ không tải: 0 - 550 vòng/phút, 0 - 2.000 vòng/phút
  • Cỡ vít tối đa: 10mm
Khả năng khoan
  • Đường kính khoan gỗ: 38mm
  • Đường kính khoan thép: 13mm
  • Đường kính mũi khoan tường: 13mm
Thông số Pin
  • Loại Pin: Li-ion
  • Điện thế pin: 20V
  • Dung lượng pin: 2 pin (2Ah)
Kích thước, Xuất xứ và Bảo hành
  • Trọng lượng sản phẩm: 1,9kg
  • Thương hiệu: DCA
  • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 6 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Máy khoan động lực DCA ADJZ05-13AM là sự lựa chọn lý tưởng cho những công việc khoan và vặn vít trong gia đình và công trường. Với thiết kế không chổi than hiện đại, máy mang đến hiệu suất vượt trội và độ bền cao. Sản phẩm còn được trang bị pin 20V mạnh mẽ, giúp bạn thực hiện công việc một cách nhanh chóng và hiệu quả.
Ưu điểm nổi bật của máy khoan động lực DCA ADJZ05-13AM
  • Không chổi than gia tăng độ bền và hiệu suất làm việc.
  • Khả năng khoan mạnh mẽ: Khoan thép 13mm, gỗ 38mm, tường 13mm.
  • Mô-men xoắn mạnh: Mô men xoắn tối đa 60Nm, giúp bắt vít và khoan hiệu quả.
  • Thiết kế nhẹ: Trọng lượng chỉ 1.9kg, dễ dàng sử dụng và thao tác lâu dài.
  • Phụ kiện đầy đủ: Bao gồm 2 pin 2.0Ah và 1 sạc, giúp bạn làm việc liên tục mà không gián đoạn.
Máy khoan động lực dùng pin 20V DCA ADJZ05-13AM
Động cơ không chổi than tuổi thọ cao
Máy khoan
Khả năng khoan mạnh mẽ
Với khả năng khoan thép 13mm, gỗ 38mm và tường 13mm, máy khoan pin DCA ADJZ05-13AM có thể đáp ứng nhu cầu khoan đa dạng từ công việc gia đình cho đến công trường. Mô men xoắn tối đa lên tới 60N.m, giúp khoan và bắt vít nhanh chóng, hiệu quả mà không tốn quá nhiều công sức.
Máy khoan động lực
2 tốc độ linh hoạt
Thiết kế tiện dụng và nhẹ nhàng
Máy khoan động lực dùng pin
Phụ kiện đầy đủ
Máy khoan đi kèm với 2 pin 2.0Ah và 1 sạc giúp bạn dễ dàng làm việc liên tục mà không phải lo ngại về việc hết pin. Việc thay pin dễ dàng giúp tiết kiệm thời gian và nâng cao hiệu suất công việc.
DCA ADJZ05-13AM
Đánh giá Máy khoan động lực dùng pin 20V DCA ADJZ05-13AM (2 pin 2.0Ah, sạc)