Máy mài góc Maxpro MPAG760/100
(Chưa có đánh giá)
Thương hiệu: Maxpro | Máy mài góc Maxpro
610.000đ800.000đ-23%(Đã gồm VAT)
Trạng thái: Tạm thời hết hàng
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Dùng điện
  • Lõi mô tơ: Dây đồng
  • Công tắc: Công tắc trượt
  • Công suất: 760W
  • Mô tơ: Mô tơ chổi than
Hiệu suất hoạt động
  • Điều chỉnh tốc độ: Không
  • Tốc độ không tải: 11.000 vòng/phút
  • Đường kính đá mài: 100mm
Nguồn điện hoặc Pin
  • Nguồn điện áp: 220V/50Hz
  • Chiều dài dây nguồn điện: 2,5m
Kích thước & Trọng lượng
  • Trọng lượng sản phẩm: 2,2kg
Xuất xứ và Bảo hành
  • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 6 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của máy mài góc Maxpro MPAG760/100
  • Máy mài thiết kế công tắc trượt bên thân máy.
  • Maxpro MPAG760/100 có công suất 760W giúp mài vật liệu kim loại hiệu quả.
  • Tốc độ không tải đạt 11.000 vòng/phút.
  • Đường kính đá mài là 100mm (4").
  • Máy mài góc có trọng lượng nhẹ, dễ cầm thao tác.
  • Cấu trúc máy chắc chắn.
Lưu ý: Máy chưa bao gồm đĩa mài
Maxpro MPAG760/100
Hình ảnh máy mài góc Maxpro MPAG760/100
Máy mài được làm từ vật liệu cao cấp
Tốc độ mài vật liệu rất nhanh
Máy mài góc MPAG760/100 sử dụng đá mài đường kính 100mm cùng công suất hoạt động mạnh mẽ lên tới 750W sẽ hỗ trợ mài vật liệu nhanh hơn, đường mài mịn đẹp, không gây ảnh hưởng tới bề mặt được mài.
Thiết kế máy nhỏ gọn
Độ an toàn cao
Đánh giá Máy mài góc Maxpro MPAG760/100
T N Thanh Tùng
Máy có giống hình đăng không vậy
6 năm
META
Chào anh Tùng,
6 năm
Hỏi đáp & Bình luận
T Tuấn
Có free ship k ạ
4 năm
META
Chào anh Tuấn,
Giá bán chưa gồm phí vận chuyển ạ. Máy mài góc Maxpro MPAG760/100 là hàng ở HCM. Hiện tại, khu vực HCM đang thực hiện giãn cách xã hội nên META không giao được mặt hàng này ạ. Anh tham khảo Máy mài góc Makita 9553NB - 100mm. Nếu anh mua META sẽ gửi hàng từ Hà Nội đi ạ.