Thước cặp cơ Insize 1205-1502S
(Chưa có đánh giá)
550.000đ800.000đ-31%(Đã gồm VAT)
Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Sản xuất tại: Trung Quốc
Thông số kỹ thuật
    Hiệu suất đo
    • Khoảng đo: 0 - 6" (0mm - 150mm)
    • Độ phân giải: 0.02mm/0.001"
    • Độ chính xác: ± 0,03mm
    Xuất xứ và Bảo hành
    • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
    • Sản xuất tại: Trung Quốc
    Chú ý
    Thông tin sản phẩm
    Ưu điểm nổi bật của thước cặp cơ Insize 1205-1502S
    Thước cặp 1205-1502S có khoảng đo từ 0 - 150mm cho khả năng đo đa dạng chiều sâu, chiều cao, độ dài bề mặt một cách thuận tiện. Thước có cấp chính xác ±0.03mm mang đến sự yên tâm khi sử dụng.