Bơm chìm nước thải Perotac cắt rác 50WC15-15-1.5
(Chưa có đánh giá)
5.290.000đ6.990.000đ-24%(Đã gồm VAT)
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Bơm chìm nước thải
  • Công suất: 1.500W
  • Lõi mô tơ: Dây đồng
  • Đường kính họng xả: 50mm
  • Chuẩn chống nước: IP68
  • Chất liệu: Phớt cơ khí (Carbon-Ceramic), Thân, cánh bơm (Gang G20)
  • Tiện ích: Có dao cắt rác
Hiệu suất máy
  • Lưu lượng nước: 37 m3/giờ
  • Cột áp: 21m
Kích thước & Lắp đặt
  • Nguồn điện áp: 380V/50Hz
Xuất xứ và Bảo hành
  • Thương hiệu: Perotac
  • Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của bơm chìm nước thải Perotac 50WC15-15-1.5
  • Công suất 1.5 kW mạnh mẽ, đảm bảo khả năng bơm nước thải hiệu quả.
  • Lưu lượng tối đa đạt 37 m3/h, lý tưởng cho các hệ thống xử lý nước thải nhỏ.
  • Cột áp tối đa lên tới 21 m, giúp bơm nước hiệu quả ở độ cao lớn.
  • Đường kính họng xả DN50, dễ dàng lắp đặt và sử dụng.
  • Chất liệu thân và cánh bơm làm bằng gang G20, bền bỉ và chịu được va đập.
  • Dây quấn động cơ bằng 100% đồng chất lượng cao, giúp tăng tuổi thọ và hiệu suất động cơ.