Bơm chìm nước thải Perotac cắt rác 65WC25-15-2.2
(Chưa có đánh giá)
5.990.000đ7.990.000đ-25%(Đã gồm VAT)
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Bơm chìm nước thải
  • Công suất: 2.200W
  • Lõi mô tơ: Dây đồng
  • Đường kính họng xả: 65mm
  • Chuẩn chống nước: IP68
  • Chất liệu: Phớt cơ khí (Carbon Ceramic), Thân, cánh bơm (Gang G20)
Hiệu suất máy
  • Lưu lượng nước: 45 m3/giờ
  • Cột áp: 27m
Kích thước & Lắp đặt
  • Nguồn điện áp: 380V/50Hz
Xuất xứ và Bảo hành
  • Thương hiệu: Perotac
  • Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Bơm chìm nước thải Perotac cắt rác 65WC25-15-2.2 là giải pháp hiệu quả cho hệ thống xử lý nước thải có chứa rác thô, sợi vải hoặc chất thải hữu cơ. Với công suất 2.2kW và thiết kế bền bỉ, sản phẩm giúp duy trì hoạt động ổn định, giảm thiểu chi phí vận hành dài hạn.