Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) - 200W
Thương hiệu: JLM | Máy bơm tăng áp JLM
2.190.000đ2.640.000đ-17%(Đã gồm VAT)
Hotline:
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
Hiệu suất máy
  • Lưu lượng nước: 2 m3/giờ
  • Cột áp: 25m
  • Độ hút sâu: 8m
  • Tốc độ vòng quay: 2.860 vòng/phút
  • Nhiệt độ chất lỏng bơm: 0 - 80 độ C
Kích thước & Lắp đặt
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz
  • Trọng lượng sản phẩm: 9,2kg
Xuất xứ và Bảo hành
  • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) có mô tơ làm bằng đồng nguyên chất
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) màu đen
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) dùng cho gia đình
Đường mồi nước được sản xuất bằng đồng và nhựa POM cốt thép giúp máy vận hành bền bỉ. Đầu vào của máy bơm được gắn cảm ứng lưu lượng đường kính lớn lên đến 33.3mm, chất liệu bằng nhựa POM, đảm bảo máy bơm tăng áp có thể vận hành với công suất tối đa.
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) hoạt động êm ái
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) có độ hút sâu 8m
Đường nối ống đầu vào của bơm làm bằng chất liệu thép mạ crom, ống xả cặn đường kính 16.6 mm. Nhờ vậy, bạn có thể vệ sinh máy bơm tăng áp dễ dàng mà không cần tháo rời máy. Bình tăng áp được xử lý điện phân, chống ăn mòn hiệu quả. Gioăng cao su silicon dẻo dai.
>> Xem thêmMáy bơm tăng áp gia đình loại nào tốt, giá rẻ?
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) chạy điện
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) thiết kế dây điện với đầu cắm tròn
Ưu điểm của máy bơm tăng áp JLM 60-200A (JLM-GN25-200A)
  • Tự động bơm khi mở vòi nước.
  • Vận hành êm.
  • Tiết kiệm điện.
  • Lưu lượng nước tối đa 2 m3/h
  • Đẩy cao tối đa: 25m.
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) có mô tơ dây đồng
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) có đường kính ống hút xả là 25mm
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) vận hành với độ ồn thấp
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) có trọng lượng 9.2kg chạy rất đầm máy
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) nhỏ gọn nhưng bền bỉ
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) dùng điện áp 220V - 240V/50Hz
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) cho lưu lượng nước lớn
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) có thể hút nước ở độ sâu 8m
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) bơm được cả nước nóng
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) có nhiệt độ chất lỏng bơm tối đa 100 độ C
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) có stator bằng tôn silic
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) có cột áp 25m
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) vận hành với công suất 200W
Câu hỏi thường gặp về Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) - 200W
  • Máy bơm JLM 60-200A có độ hút sâu tối đa là bao nhiêu?
    Máy có độ hút sâu tối đa 8m.
  • Công suất tiêu thụ của máy là bao nhiêu?
    Công suất tiêu thụ của máy là 200W.
  • Đường kính ống hút và xả của máy là bao nhiêu?
    Cả ống hút và ống xả đều có đường kính 25mm.
  • Tốc độ vòng quay của máy là bao nhiêu?
    Máy có tốc độ vòng quay 2.860 vòng/phút.
  • Máy có tính năng tự động tăng áp khi mở vòi không?
    Có, máy tự động tăng áp khi bạn mở vòi nước.
  • Thời gian bảo hành cho sản phẩm là bao lâu?
    Sản phẩm được bảo hành 12 tháng.
  • Máy có thể hoạt động ở nhiệt độ chất lỏng tối đa bao nhiêu?
    Máy hoạt động ở nhiệt độ từ 0°C đến 80°C.
  • Sản phẩm được sản xuất ở đâu?
    Sản phẩm xuất xứ thương hiệu Nhật Bản, được sản xuất tại Trung Quốc.
Đánh giá Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) - 200W
Đánh giá trung bình
(Có 17 đánh giá)
4.9 /5
8 hình ảnh từ người dùng:
Xem thêm 4 ảnh
H Hiếu
hà Nội có hàng xem không
1 năm
META
Chào Anh/Chị,
Sản phẩm đang sẵn hàng trong kho, anh/chị có thể mua hàng tại:
HÀ NỘI: Số 56 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy - Điện thoại: (024) 3568 6969
1 năm
T Vũ Đức Thành
Chất lượng sản phẩm tuyệt vời
2 năm
META
Chào anh Thành,
2 năm
Tốt
3 năm
Chào Anh/Chị,
3 năm
V Lê Đình Viên
Phụ kiện hỏng thì mua ở đâu vậy
6 năm
Chào Anh,
Nếu đặt hàng tại META thì Anh có thể liên hệ trực tiếp bên em hỗ trợ nếu có phụ kiện ạ!
6 năm
D Dũng
Vậy, làm ơn cho hỏi, cách chính xác máy này về chức năng có khác gì với máy Panasonic A130JAK (125W) (tự mở khi mở nước và tự ngắt khi tắt nước).
Xin cảm ơn!
Chào anh Dũng,
Máy bơm nước tăng áp tự động JLM 60-200A (JLM-GN25-200A) và máy Panasonic A130JAK (125W) đều không có tính năng tự động ngắt/mở nhé.