Máy cắt mép Maxpro MPWT550/6 550W
(Chưa có đánh giá)
Thương hiệu: Maxpro | Máy phay gỗ Maxpro
810.000đ840.000đ-03%(Đã gồm VAT)
Thông số kỹ thuật
  • Công suất: 550W
  • Mô tơ: Mô tơ chổi than
Khả năng làm việc
  • Tốc độ không tải: 35.000 vòng/phút
  • Chấu bóp: 6mm
Nguồn hoạt động
  • Nguồn điện áp: 220V/50Hz
Kích thước & Trọng lượng
  • Trọng lượng sản phẩm: 2kg
Xuất xứ và Bảo hành
  • Bảo hành: 6 tháng theo chính sách Hãng
  • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Tính năng nổi bật của máy cắt mép Maxpro MPWT550/6
Công suất hoạt động là 550W, tốc độ không tải rất nhanh đạt tối đa 35.000 vòng/phút sẽ hỗ trợ cắt mép gỗ nhanh và hiệu quả.
Maxpro MPWT550/6
Hình ảnh máy cắt mép Maxpro MPWT550/6
Máy phay gỗ sử dụng nguồn điện năng là 220V được đánh giá rất tiết kiệm điện năng. Khi cắt các mép sản phẩm gỗ vận hành êm ái, không gây nên tiếng ồn quá lớn.
Kích thước trục là 6mm, tản nhiệt động cơ trực tiếp bằng gió giúp sản phẩm bền bỉ hơn.
META gợi ý
Đánh giá Máy cắt mép Maxpro MPWT550/6 550W