Máy cắt rãnh tường 2 lưỡi Dongcheng DZR02-150S - 2.200W
3.080.000đ(Đã gồm VAT)
Chat với META:
Thông số kỹ thuật
  • Mô tơ: Mô tơ chổi than
  • Công suất: 2.200W
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz - 60Hz
  • Tốc độ không tải: 7.500 vòng/phút
  • Số lưỡi: 2
  • Độ sâu cắt: 30mm
  • Chiều rộng cắt: 32mm
  • Đường kính lưỡi cắt: 150mm
  • Trọng lượng: 8,2kg
  • Bảo hành: 6 tháng theo chính sách Hãng
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Máy cắt rãnh tường Dongcheng 2200W DZR02-150S hoạt động với công suất mạnh mẽ 2.200W, sử dụng 2 lưỡi cắt cho tốc độ cắt đạt 7.500 vòng/phút sẽ phù hợp sử dụng cho lĩnh vực xây dựng và cơ khí.
Chi tiết về máy cắt rãnh tường 2 lưỡi Dongcheng DZR02-150S
Đặc điểm nổi bật
  • DZR02-150S được trang bị công suất 2.200W đảm bảo hoạt động mạnh mẽ, đảm bảo cắt nhanh và chính xác.
  • Thiết kế với 2 lưỡi cắt song song giúp rút ngắn thời gian thi công và tăng hiệu quả làm việc.
  • Tốc độ không tải đạt 7.500 vòng mỗi phút, tối ưu hóa năng suất trong quá trình sử dụng.
  • Đường kính lưỡi cắt là 150mm cho khả năng cắt sâu tối đa 30mm và rộng tối đa 32mm, phù hợp với nhiều loại công việc.
  • Máy cắt rãnh tường có trọng lượng chỉ 8.2kg, dễ dàng di chuyển và thao tác.
  • Máy kèm theo 2 lưỡi cắt.
Máy cắt rãnh tường 2 lưỡi Dongcheng DZR02-150S
Ứng dụng linh hoạt
  • Ứng dụng trong lĩnh vực cơ khí để chế tạo máy và gia công các chi tiết.
Máy cắt rãnh tường
Kết nối được với máy hút bụi
Dongcheng DZR02-150S
Đánh giá Máy cắt rãnh tường 2 lưỡi Dongcheng DZR02-150S - 2.200W