Máy cắt rãnh tường Benyu KC135/125
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
  • Mô tơ: Mô tơ chổi than
  • Công suất: 1.350W
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz - 60Hz
  • Tốc độ không tải: 0 - 9.000 vòng/phút
  • Số lưỡi: 2
  • Độ sâu cắt: 8mm - 26mm
  • Chiều rộng cắt: 0mm - 30mm
  • Đường kính lưỡi cắt: 125mm
  • Kích thước sản phẩm: 385mm x 205mm x 200mm
  • Trọng lượng: 3kg
  • Bảo hành: 6 tháng theo chính sách Hãng
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Máy cắt rãnh tường Benyu KC135/125 có thể điều chỉnh độ cắt sâu, rộng tùy vào nhu cầu sử dụng
máy cắt rãnh tường
Máy cắt rãnh tường cầm tay
Máy cắt rãnh tường Benyu KC135/125 hoạt động với công suất 1.350W có khả năng làm việc ở nhiều khu vực khác nhau. Bạn có thể cắt rãnh tường bê tông cứng một cách dễ dàng.
máy cắt rãnh tường
Sử dụng lưỡi cắt sắc bén
Thiết kế 2 tay cầm thông minh, đảm bảo an toàn
máy cắt rãnh
Máy sử dụng 2 lưỡi cắt
2 Lưỡi cắt sắc bén, đường kính lưỡi cắt 125mm giúp cắt nhanh, gọn, sắc, ngọt hơn. Máy có khả năng cắt rộng, sâu khác nhau tùy vào nhu cầu sử dụng:
  • Khả năng cắt; Rộng: 8 - 26mm.
  • Khả năng cắt sâu: 0 - 30mm.