Máy cưa cành trên cao dùng pin Makita DUA300ZB 18V (Chưa pin, sạc)
(Chưa có đánh giá)
Thương hiệu: Makita | Máy cưa xích Makita
10.900.000đ15.500.000đ-29%(Đã gồm VAT)
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Dùng pin
  • Mô tơ: Mô tơ từ (Cảm ứng)
  • Điện thế pin: 18V x 2
Nhiên liệu
  • Bình cấp dầu cưa xích: 160mL
Hệ thống cắt
  • Tốc độ quay của dây xích: 0 - 20 m/s
  • Bước răng: 3/8"
Kích thước & Lắp đặt
  • Chiều dài máy: 300mm
  • Kích thước: 2.238mm x 155mm x 191mm (Dài x rộng x cao)
  • Trọng lượng sản phẩm: 6.1kg - 6.8kg
Xuất xứ và Bảo hành
  • Xuất xứ thương hiệu: Nhật Bản
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của máy cưa cành trên cao dùng pin Makita DUA300ZB
  • Makita DUA300ZB dùng 2 pin Li-ion LXT 18V mắc nối tiếp cho khả năng hoạt động mạnh mẽ, cắt tỉa cành cây trên cao hiệu quả.
  • Máy cưa xích có chiều dài cố định 3m, độ rung thấp giúp cắt cành chính xác.
  • Máy cho tốc độ xích đạt từ 0 - 20 m/s với dung tích hộp chứa dầu 160mL.
  • Trọng lượng máy khi đã lắp pin nặng khoảng 6.8kg, dễ dàng thao tác.
  • Máy cưa cành trên cao dùng pin Makita DUA300ZB điều khiển tốc độ thay đổi bằng công tắc bóp.
 Máy cưa cành trên cao dùng pin Makita DUA300ZB
META gợi ý
Đánh giá Máy cưa cành trên cao dùng pin Makita DUA300ZB 18V (Chưa pin, sạc)