Máy khoan điện cầm tay Fixman FM100500
(Chưa có đánh giá)
470.000đ690.000đ-31%(Đã gồm VAT)
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Máy khoan điện
  • Đường kính đầu cặp: 10mm
  • Mô tơ: Mô tơ chổi than
Hiệu suất hoạt động
  • Tốc độ không tải: 0 - 4.500 vòng/phút
Nguồn điện
  • Công suất: 500W
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz - 60Hz
Kích thước, Xuất xứ và Bảo hành
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của máy khoan điện cầm tay Fixman FM100500
Máy khoan FM100500 dùng điện áp 220V - 240V/50Hz - 60Hz, sử dụng mô tơ chổi than với công suất đầu vào 500W giúp khoan hay bắt vít rất nhanh.
Máy khoan điện có tốc độ không tải từ 0 - 4.500 vòng/phút, đường kính mũi khoan là 10mm. Đầu cặp được làm từ kim loại rắn chắc, chống han gỉ.