Máy lọc nước SKMagic WPU-2200D
3.990.000đ4.530.000đ-11%(Đã gồm VAT)
✓
Giá bán: 3.990.000đ
Màu sắc:
Số lượng:
Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Sản xuất tại: Hàn Quốc
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy lọc nước: Máy lọc nước nano
  • Số vòi lấy nước: 1
  • Áp lực nước: 98 - 780 kpa
Thông tin lõi lọc
  • Số lõi: 3 lõi
  • Lõi lọc thô: Lõi 1: Sediment, Lõi 2: Pre Carbon
  • Lõi RO/Nano/UF: Nano
  • Công nghệ lọc: Công nghệ Nano
  • Công suất lọc: 1,5 lít/phút
Công suất và Nguồn điện
  • Công suất: 12W
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz
Bảng điều khiển và Tiện ích
  • Bảng điều khiển: Nút bấm
Kích thước & Lắp đặt
  • Kiểu lắp đặt: Để bàn
  • Kích thước: 9.2cm x 40cm x 33cm (Rộng x sâu x cao)
  • Trọng lượng sản phẩm: 3kg
  • Trọng lượng bao bì: 4,5kg
Xuất xứ và Bảo hành
  • Thương hiệu: SKMagic
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
  • Sản xuất tại: Hàn Quốc
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Máy lọc nước gia đình, văn phòng thiết kế nhỏ gọn, không chiếm nhiều diện tích
Vỏ ngoài sử dụng chất liệu cao cấp, chịu được va đập
Đặc biệt, máy được trang bị các tính năng WiFi cho phép bạn theo dõi mức tiêu thụ nước và bật đèn UV bất cứ lúc nào. Máy hoạt động với công suất 12W cho khả năng lọc 1.5 lít/phút phục vụ cho gia đình hoặc văn phòng.
Máy phù hợp để cho bàn bếp hoặc bàn văn phòng
Bạn có thể lựa chọn màu trắng hoặc đỏ tùy vào tone màu của không gian
Hệ thống lõi lọc của máy lọc nước để bàn SKMagic WPU-2200D:
  • Bước 1: Sediment 8” (4 tháng - 1850 lít) loại bỏ các hạt lớn như rỉ sét, cặn, bụi và cát.
  • Bước 2: Pre Carbon 8” (4 tháng - 1200 lít) loại bỏ Clo dư trong nước và các hợp chất hữu cơ có hại khác.
  • Bước 3: Lõi lọc công nghệ Nano PAC 8” (12 tháng) lõi lọc có kích thước lưới lọc siêu nhỏ loại bỏ các vi sinh vật gây hại như vi khuẩn trực khuẩn đại tràng, norovirus và thẩm thấu khoáng chất hữu cơ. Noro-virus (gây tiêu chảy, đau bụng), siêu khuẩn, khuẩn đường ruột, tụ cầu khuẩn, kim loại nặng trong nước đều được lọc sạch.