Máy tính xách tay HP Pavilion 14-DV0536TU (4P5G5PA)
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
  • Trả góp
    -31%
    ✓
    (2)
    13.890.000 đ20.000.000 đ
    Trạm điện di động EcoFlow Delta 2 có tổng công suất phát 1.800W, công nghệ sạc nhanh, điều khiển qua điện thoại nhờ kết nối wifi, bluetooth
  • -22%
    ✓
    (23)
    350.000 đ450.000 đ
  • -26%
    (12)
Thông số kỹ thuật
  • CPU: Intel Core i5
  • Bộ nhớ đệm: 8MB
  • Tốc độ CPU: 2.40 GHz, Tối đa (4.20GHz)
  • RAM: 8GB
  • Tốc độ RAM: 3200 MHz
  • Ổ cứng: 256GB SSD
  • Kích thước màn hình: 14 inch
  • Độ phân giải: 1.920 x 1.080 Pixels
  • Tần số quét: 60Hz
  • Công nghệ màn hình: LED Backlit
  • Card đồ họa: Intel Iris Xe Graphics
  • Công nghệ âm thanh: Audio by B&O
  • Cổng giao tiếp: Jack tai nghe 3.5mm, 1 DC-in jack, 1 Type C, 2 x USB 3.0
  • Kết nối: Wifi
  • Bluetooth: v5.0
  • Webcam: HD Webcam (720p Webcam)
  • Loại Pin: Lithium-ion
  • Hệ điều hành: Windows 11
  • Trọng lượng sản phẩm: 1,766kg
  • Xuất xứ thương hiệu: Mỹ
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Đánh giá chi tiết về Laptop HP Pavilion 14-DV0536TU (4P5G5PA)
Laptop HP Pavilion 14-DV0536TU (4P5G5PA)
Máy tính xách tay HP tích hợp những ưu điểm sau:
Thiết kế màn hình 14 inch
HP Pavilion 14 dv0536TU thiết kế siêu mỏng chỉ 17mm và trọng lượng chưa tới 2kg giúp mang theo cực kỳ nhẹ nhàng tới bất kỳ nơi đâu mà bạn muốn. Kích thước màn hình 14 inch, sử dụng hệ điều hành Windows 11 64 bit.
Laptop HP
Cấu hình cao
Laptop HP Pavilion 14 dv0536TU trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5 1135G7 vô cùng mạnh mẽ với 4 nhân 8 luồng, tốc độ tối đa 4.20GHz giúp các phần mềm đều được phản hồi nhanh chóng, giúp bạn nâng cao năng suất làm việc.
HP Pavilion 14-DV0536TU (4P5G5PA)
RAM 8GB
Laptop HP trang bị bộ nhớ 8GB RAM DDR4 3200MHz và ổ cứng 256GB SSD sẽ góp phần tăng tốc, giúp quá trình làm việc diễn ra trơn tru hơn.
Trải nghiệm hình ảnh chân thực
Laptop 14 inch
Máy tính có 2 loa
Máy tính xách tay
Thời gian sử dụng pin ấn tượng
Máy tính xách tay HP
Đa dạng cổng kết nối
Máy tính xách tay 14 inch