Smart Tivi Coex 4K 43 inch 43UT7000X Android 10
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước màn hình: 43 inch
  • Độ phân giải: 4K
  • Nguồn điện áp: 220V/50Hz
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ hình ảnh: HDR10
  • Công nghệ âm thanh: Dolby Audio, DTS
  • Bluetooth: v5.0
  • Kết nối: Wifi, Bluetooth, LAN
  • Cổng AV: Cổng Component
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • USB: 2 cổng
  • Bộ nhớ trong: 8GB
  • Công suất loa: 16W
Tính năng
  • Hệ điều hành: Android TV 10
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 95.5cm x 62.5cm x 24cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 95.5cm x 55.5cm x 8.5cm (Ngang x cao x dày)
Xuất xứ, Bảo hành
  • Năm ra mắt: 2022
  • Sản xuất tại: Indonesia
  • Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Giới thiệu smart Tivi Coex 4K 43 inch 43UT7000X Android 10
Thiết kế siêu mỏng, thanh lịch
Smart Tivi Coex 4K 43 inch 43UT7000X Android 10 là mẫu tivi màn hình phẳng được thiết kế viền mỏng ấn tượng, phong cách hiện đại. Viền mỏng tối ưu diện tích khung hình.
Tivi thông minh 43 inch Coex 43UT7000X có kích thước màn hình là 43 inch, phù hợp cho không gian phòng ngủ, phòng khách nhỏ, phòng họp,...
Hình ảnh smart Tivi Coex 4K 43 inch 43UT7000X Android 10
Hình ảnh sống động
Mang cả rạp hát đến ngôi nhà bạn
Hệ điều hành thân thiện
Điều khiển bằng giọng nói
Tivi Coex 43 inch 43UT7000X hỗ trợ Google Assistant giúp điều khiển, tìm kiếm bằng giọng nói tiện lợi, phù hợp với người lớn tuổi, trẻ nhỏ, người không thông thạo công nghệ,...
Đa dạng cổng kết nối
Tivi có thể thực hiện kết nối không dây và có dây tiện lợi
  • Bluetooth 5.0
  • Kết nối Internet qua WiFi 2.4G/5G, Ethernet (LAN)
  • Cổng AV: Cổng Component
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng USB: 2 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical (Digital Audio Out)
Tham khảo thêm sản phẩm cùng dòng:
Đánh giá Smart Tivi Coex 4K 43 inch 43UT7000X Android 10