Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 43 inch 43NANO80ASA
Thương hiệu: LG
9.290.000đ10.990.000đ-15%(Đã gồm VAT)
Chọn kho hàng:
Thương hiệu: LG
Trạng thái: Còn hàng
Chọn số lượng:
Ưu đãi
1
Trả góp 0% qua HD Saison (*). Xem chi tiết
Áp dụng đến 30/06/2026
Xem tiếp
Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội và nội thành TP. Hồ Chí Minh. (Xem thêm)
Bảo hành chính hãng, có người đến tận nhà.
Bảo hành toàn quốc. (Xem trung tâm bảo hành)
META.vn - Điện Máy Giá Cực Tốt, 19 Năm Uy Tín Bán Hàng Toàn Quốc
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại màn hình TV: LED
  • Kích thước màn hình: 43 inch
  • Độ phân giải: 4K
  • Nguồn điện áp: 100V - 240V/50Hz - 60Hz
  • Công suất: 115W
Công nghệ & Kết nối
  • Bluetooth: Bluetooth 5.1
  • Kết nối: Bluetooth, LAN, Wifi
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
  • USB: 2 cổng
  • Tần số quét: 60Hz
  • Bộ xử lý: α7 AI Processor 4K Gen8
  • Công suất loa: 20W
  • Số lượng loa: 2 loa
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-C, DVB-T2/T
  • Hệ điều hành: WebOS 25
  • Remote thông minh: Magic remote
Kích thước, trọng lượng
  • Vesa: 200mm x 200mm
  • Kích thước có chân đế: 96.7cm x 62.1cm x 20cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 96.7cm x 56.4cm x 5.71cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 8,9kg
  • Trọng lượng không chân đế: 8,8kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Năm ra mắt: 2025
  • Sản xuất tại: Indonesia
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Tính năng chính trên dòng Tivi LG NanoCell 43NANO80ASA
  • Công nghệ Real 4K mang lại những chi tiết sống động
  • Nâng cao chất lượng hình ảnh và âm thanh với Bộ xử lý AI alpha 7 4K Gen 8
  • Nút bấm AI mới, điều khiển bằng giọng nói, chức năng kéo thả trên AI Magic Remote
  • Tận hưởng độ phân giải, độ sáng và độ rõ nét cao của 4K Super Upscaling
  • Độ phân giải vượt trội trên TV màn hình lớn
Tivi NanoCell LG AI 4K 43 inch 43NANO80ASA
Tổng quan chi tiết về Tivi LG NanoCell 43NANO80ASA 43 inch
Thiết kế tivi đẹp, hiện đại
Kích thước 43 inch lý tưởng cho nhiều không gian như phòng khách, phòng ngủ hay phòng làm việc. Bạn có thể lắp đặt thêm phương án treo tường để tiết kiệm không gian.
Cấu tạo kích thước Tivi LG 43 inch 43NANO80ASA
Công nghệ hình ảnh của tivi
Tivi LG 43 inch 43NANO80ASA
Tivi LG 43 inch 43NANO80ASA chất lượng 4K độ phân giải vượt trội
Công nghệ âm thanh sống động với AI Sound Pro
  • Hệ thống âm thanh 2.0 kênh với tổng công suất 20W, kết hợp cùng công nghệ AI Sound Pro, tự động điều chỉnh âm thanh theo nội dung hiển thị, mang đến trải nghiệm âm thanh vòm ảo ấn tượng.
  • Nâng tầm thanh âm mạnh mẽ với công nghệ Dynamic Sound Booster.
  • Dễ dàng tinh chỉnh, âm thanh chuẩn chỉnh cùng Soundbar Control ngay trên tivi.
Tivi LG 43 inch 43NANO80ASA cho âm thanh sống động
Hệ điều hành webOS với giao diện thân thiện
Tivi LG 43 inch 43NANO80ASA dùng hệ điều hành WebOS
Các tiện ích thông minh của tivi
  • Chiếu màn hình từ điện thoại, máy tính bảng lên tivi thông qua LG ThinQ, AirPlay 2, Google Cast.
  • Multi View chia nhỏ màn hình tivi.
  • Điều khiển tivi bằng điện thoại thông qua ứng dụng LG ThinQ.
Tivi LG 43 inch 43NANO80ASA kèm điều khiển AI Magic
Kết nối đa dạng và tiện ích mở rộng
Tóm lại: Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 43 inch 43NANO80ASA là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một chiếc tivi hiện đại, với chất lượng hình ảnh và âm thanh vượt trội, cùng nhiều tính năng thông minh tiện ích. Sản phẩm không chỉ đáp ứng nhu cầu giải trí mà còn nâng tầm không gian sống của bạn.
META gợi ý
Đánh giá Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 43 inch 43NANO80ASA