Thân máy mài góc M18 FSAGV100XPDB-0X0 (chưa pin sạc)
5.410.000đ5.990.000đ-09%(Đã gồm VAT)
Thương hiệu: Milwaukee | Máy mài góc Milwaukee
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Dùng pin
  • Lõi mô tơ: Dây đồng
  • Mô tơ: Mô tơ từ (Cảm ứng)
  • Chiều dài máy: 333.3mm
Hiệu suất hoạt động
  • Tốc độ không tải: 3.500 - 8.500 vòng/phút
  • Đường kính đá mài: 100mm
Nguồn điện hoặc Pin
  • Điện thế pin: 18V