Thân máy mài góc Milwaukee M18 FSAGV125XPDB-0X0 (chưa pin, sạc)
5.410.000đ(Đã gồm VAT)
Thương hiệu: Milwaukee | Máy mài góc Milwaukee
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Dùng pin
  • Lõi mô tơ: Dây đồng
  • Công tắc: Công tắc bóp
  • Mô tơ: Mô tơ từ (Cảm ứng)
Hiệu suất hoạt động
  • Điều chỉnh tốc độ:
  • Tốc độ không tải: 3.500 - 8.500 vòng/phút
  • Ren trục bánh mài: M14
  • Đường kính đá mài: 125mm
Nguồn điện hoặc Pin
  • Điện thế pin: 18V
Kích thước & Trọng lượng
  • Trọng lượng sản phẩm: Tính cả pin (2,7kg)
  • Kích thước: 333.3mm x 111.9mm (Dài x Cao)
Xuất xứ và Bảo hành
  • Xuất xứ thương hiệu: Mỹ
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của thân máy mài góc Milwaukee M18 FSAGV125XPDB-0X0
Milwaukee M18 FSAGV125XPDB-0X0 đi kèm tay cầm phụ, vành chắn bảo vệ, kẹp FIXTEC và hộp đựng.
Thân máy mài góc Milwaukee M18 FSAGV125XPDB-0X0
Milwaukee FSAGV125XPDB-0X0
Máy mài góc sử dụng đường kính đĩa 125mm, hỗ trợ cắt và mài vật liệu với độ sâu cắt tối đa 33mm. Ren trục bánh mài là M14, có chức năng khóa dòng, dùng pin Li-ion 18V giúp không bị giới hạn về vị trí làm việc.