Android Tivi Sony 4K 65 inch KD-65X9500H
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
  • Trả góp
    -32%
    ✓
    (17)
    20.490.000 đ29.990.000 đ
    Google Tivi Sony 4K 65 inch K-65S30 thiết kế viền mỏng, bộ xử lý X1 4K HDR, công nghệ âm thanh vòm Dolby Atmos, công nghệ tạo màu Triluminos Pro.
  • Trả góp
    -35%
    ✓
    (3)
    19.590.000 đ29.990.000 đ
    Google Tivi Sony 65 inch 4K K-65S20M2 sử dụng các công nghệ tiên tiến giúp nâng cấp chất lượng xem rõ nét, chân thực
    -11%
    Google Tivi Sony 4K 65 inch K-65S25VM2 thiết kế hiện đại với chân đế chắc chắn, công nghệ 4K X-Reality PRO phân tích và tinh chỉnh hình ảnh.
Thông số kỹ thuật
  • Loại Tivi: Android TV
  • Kích thước màn hình: 65 inch
  • Độ phân giải: 4K
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz - 60Hz
  • Công suất: 292W
Công nghệ & Kết nối
  • Bluetooth: Bluetooth 4.2
  • Kết nối: LAN, Wifi
  • Cổng AV: Cổng Composite
  • Cổng HDMI: 4 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical, HDMI ARC
  • USB: 2 cổng
  • Jack cắm: 3,5mm
  • Bộ xử lý: X1™ Ultimate
  • Công suất loa: 30W
  • Số lượng loa: 4 loa
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-T/T2
  • Hệ điều hành: Android
  • Remote thông minh:
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 144.8cm x 90.6cm x 35.3cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 144.8cm x 83.3cm x 7cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 23,7kg
  • Trọng lượng không chân đế: 22,3kg
  • Kích thước đóng gói: 157.6cm x 96.1cm x 18.6cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng bao bì: 32kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Sản xuất tại: Malaysia
  • Xuất xứ thương hiệu: Nhật Bản
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Những ưu điểm nổi bật của Android Tivi Sony 4K 65 inch KD-65X9500H
Thiết kế tràn viền sang trọng, ấn tượng
Android Tivi Sony KD-65X9500H có thiết kế viền mỏng sang trọng, tạo cảm giác tràn viền ấn tượng, mang đến nét đẹp hiện đại cho căn phòng của bạn. Chân đế của tivi có thể sắp xếp linh động theo hai cách, vừa tiện lợi vừa gọn gàng, có tính thẩm mỹ cao. Với kích thước màn hình 65 inch, tivi phù hợp lắp đặt tại phòng khách, phòng ngủ, phòng họp, văn phòng,...
Android Tivi Sony KD-65X9500H
Android Tivi Sony KD-65X9500H có thiết kế tràn viền sang trọng
Chất lượng hình ảnh chân thực, sắc nét
  • Độ phân giải Ultra HD 4K sắc nét gấp 4 lần Full HD với 8,3 triệu điểm ảnh.
  • Công nghệ 4K X-Reality PRO sẽ nâng cấp các hình ảnh 2K, Full HD lên gần với chất lượng 4K.
Android Tivi Sony KD-65X9500H
Android Tivi Sony KD-65X9500H cho những khung hình sắc nét, rực rỡ
Âm thanh vòm mạnh mẽ, sôi động
Tivi KD-65X9500H sở hữu 4 loa có tổng công suất 30W, kết hợp công nghệ Dolby Atmos cho âm thanh đa chiều loa tỏa đến mọi ngóc ngách, tạo chất âm sống động cho bạn trải nghiệm tuyệt vời như đang thưởng thức tại rạp.
Hệ điều hành Android 9.0 thân thiện, remote thông minh tiện ích
Android Tivi Sony KD-65X9500H
Android Tivi Sony KD-65X9500H đi kèm remote thông minh tiện ích
Điều khiển tivi bằng điện thoại, chiếu màn hình điện thoại lên tivi
Đa dạng cổng kết nối
Android Tivi Sony KD-65X9500H
Chi tiết Android Tivi Sony KD-65X9500H
Đánh giá Android Tivi Sony 4K 65 inch KD-65X9500H