Điều hòa âm trần nối ống gió Casper DC-36IS35 36.000 BTU
(Chưa có đánh giá)
35.300.000đ38.210.000đ-07%(Đã gồm VAT)
Trạng thái: Còn hàng
Chọn số lượng:
Chọn dịch vụ đi kèm
Lắp đặt điều hòa (nghiệm thu thực tế) (chi tiết)
Chỉ giao hàng - không lắp đặt
📦Giao hàng Miễn phí trong phạm vi <20km tính từ kho META
⚠️ Không bao gồm thi công, vật tư hoặc bảo hành kỹ thuật
Lắp đặt và nghiệm thu thực tế
📦 Miễn phí giao hàng trong phạm vi <20km tính từ kho META
📞 Khảo sát và tư vấn lắp đặt miễn phí
📞 Thi công lắp đặt, nghiệm thu theo phát sinh thực tế và đơn giá niêm yết trên META. Xem chi tiết
✨ Chạy thử và hướng dẫn sử dụng cho khách hàng
✨ Bảo hành kỹ thuật lắp đặt 3 tháng
⚠️ Vật tư phát sinh sẽ được báo giá và thỏa thuận theo khối lượng thực tế
Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội và nội thành TP. Hồ Chí Minh. (Xem thêm)
Quy định đổi trả, chính sách, thời hạn bảo hành sản phẩm Casper. (Xem chi tiết)
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy điều hòa: 1 chiều
  • Công suất làm lạnh: 36.000 BTU - 4HP
  • Công nghệ Inverter:
  • Diện tích sử dụng: 50m2 - 60m2
  • Gas sử dụng: R32
  • Lưu lượng gió dàn lạnh: Tối đa (24.17 m3/phút)
  • Độ ồn dàn lạnh: 46/42/36/34 dB(A)
  • Độ ồn dàn nóng: 57 dB(A)
Mức tiêu thụ điện năng
  • Công suất tiêu thụ: 3.500W
  • Tiết kiệm điện: Inverter
  • Cường độ dòng điện: 18A
Thông số kích thước/Lắp đặt
  • Kiểu lắp đặt: Âm trần nối ống gió
  • Kích thước dàn lạnh: 100cm x 70cm x 24.5cm (Dài x rộng x dày)
  • Khối lượng dàn lạnh: 30kg
  • Kích thước dàn nóng: 90cm x 70cm x 35cm (Ngang x cao x sâu)
  • Khối lượng dàn nóng: 45kg
  • Kích thước đóng gói dàn lạnh: 102cm x 76cm x 43cm
  • Khối lượng đóng gói dàn lạnh: 36kg, 46kg
  • Khối lượng đóng gói dàn nóng: 48kg
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz
  • Kích thước ống đồng (lỏng/gas): 9.52mm / 15.88mm
  • Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 20m
  • Chiều dài lắp đặt ống đồng: 30m
Xuất xứ & Bảo hành
  • Thương hiệu: Casper
  • Xuất xứ thương hiệu: Thái Lan
  • Sản xuất tại: Thái Lan
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của điều hòa Casper DC-36IS35
  • Công suất mạnh mẽ: 36.000 BTU (4HP), phù hợp cho phòng diện tích 50m2 - 60m2.
  • Tiết kiệm điện: Sử dụng công nghệ Inverter giúp tiết kiệm từ 30%-50% chi phí điện năng.