Điều hòa Mitsubishi Heavy 18.000 BTU 2 chiều inverter SRK/SRC50ZSPS-W5
20.490.000đ21.590.000đ-05%(Đã gồm VAT)
2 Điều hòa Mitsubishi ZSPS-W5. Bạn đang chọn 2HP - 18.000 BTU:
Trạng thái: Còn hàng
Chọn số lượng:
Chọn dịch vụ đi kèm
Lắp đặt điều hòa (chi tiết)
Không lắp đặt, chỉ giao máy
20.490.000đ
Chỉ giao máy, không lắp đặt, không lấy bộ combo vật tư
Lắp đặt và tặng bộ combo vật tư
22.540.000đ
✨ Miễn phí công lắp đặt và hút chân không
🎁 Tặng combo vật tư: 5 mét ống đồng dày 0.6mm/0.7mm, 12 mét dây điện đôi/24 mét dây điện đơn, 5 mét ống nước mềm, Băng cuốn, 1 Bộ bu lông, ốc vít, đai ghim + 1 cặp Eke đa năng, 1 Aptomat 20A/30A.
Không lắp đặt, chỉ giao máy và tặng combo vật tư
📦 Giao máy
🔖 Không lắp đặt
Chỉ lắp đặt không lấy bộ combo vật tư
✨ Miễn phí lắp đặt, hút chân không và vệ sinh đường ống cũ, miễn phí mối hàn
Lắp đặt và nghiệm thu thực tế
📦 Miễn phí giao hàng trong phạm vi < 15km tính từ kho META
📞 Khảo sát và tư vấn lắp đặt miễn phí
📞 Thi công lắp đặt, nghiệm thu theo phát sinh thực tế và đơn giá niêm yết trên META. Xem chi tiết
✨ Bảo hành kỹ thuật lắp đặt 6 tháng
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy điều hòa: 2 chiều
  • Công suất làm lạnh: 18.000 BTU - 2HP
  • Công nghệ Inverter:
  • Diện tích sử dụng: 20m2 - 30m2
  • Gas sử dụng: R32
  • Lưu lượng gió dàn lạnh: Làm lạnh (9.0/7.2/3.8 m3/phút), Sưởi ấm (12.0/9.2/6.2 m3/phút)
  • Lưu lượng gió dàn nóng: Làm lạnh (35.5 m3/phút), Sưởi ấm (33.5 m3/phút)
Mức tiêu thụ điện năng
  • Công suất tiêu thụ: Làm lạnh (1.495W), Sưởi ấm (1.385W)
  • Tiết kiệm điện: PAM Inverter
  • CSPF: 3.88
Công nghệ làm lạnh
  • Công nghệ làm lạnh: Chế độ HI Power
Tiện ích
  • Kháng khuẩn, khử mùi:
  • Tính năng: Hẹn giờ Bật/Tắt, Làm lạnh nhanh, Tự làm sạch dàn lạnh
Thông số kích thước/Lắp đặt
  • Kiểu lắp đặt: Treo tường
  • Kích thước dàn lạnh: 78.3cm x 26.7cm x 21cm (Ngang x cao x sâu)
  • Khối lượng dàn lạnh: 7,5kg
  • Kích thước dàn nóng: 78cm x 59.5cm x 29cm (Ngang x cao x sâu)
  • Khối lượng dàn nóng: 36kg
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz