Loa hộp TOA F-1300BT/WT
(Chưa có đánh giá)
Thương hiệu: Toa | Loa vi tính Toa
2.890.000đ(Đã gồm VAT)
✓
Giá bán: 2.890.000đ
Màu sắc:
Số lượng:
Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Sản xuất tại: Indonesia
Xem thêm chi tiết
Hotline:
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Thông số kỹ thuật
  • Loại loa: Loa hộp
  • Công suất loa: 30W, Max (150W)
  • Tần số quét: 85Hz - 20.000Hz
  • Chất liệu thùng loa: Nhựa
  • Màu sắc: Đen, Trắng
Công nghệ & Kết nối
  • Độ nhạy: 90dB
Kích thước & Trọng lượng
  • Kích thước: 130mm x 202mm x 131mm
  • Trọng lượng sản phẩm: 3,6kg
Xuất xứ và Bảo hành
  • Xuất xứ thương hiệu: Nhật Bản
  • Sản xuất tại: Indonesia
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Loa hộp TOA F-1300BT/WT được sử dụng rộng rãi trong trường học, bệnh viện, quán bar
TOA F-1300BT/WT
Loa hộp TOA F-1300BT/WT có màu trắng nhã nhặn
Loa treo tường TOA F-1300BT/WT có nhiều ưu điểm nổi bật:
  • TOA F-1300BT trang bị hệ thống loa có 2 kênh phản trầm cho độ phân tán rộng, hiệu quả cao.
  • Loa còi tần số cao hình bát giác, có góc phân tán 1100 x 1000 giúp phủ âm trong khu vực rộng.
  • Tần số đáp ứng từ 85 - 20.000 Hz cùng độ nhạy cao 90dB giúp âm thanh phát ra nghe hay hơn, trong trẻo và tự nhiên hơn.
  • Trọng lượng loa nhẹ, có giá treo giúp lắp treo tường cực kỳ đơn giản.
  • Lớp vỏ bên ngoài bằng nhựa, lưới bọc củ loa bằng thép siêu bền.
  • Công suất loa 30W, công suất cực đại 150W giúp âm thanh phát ra cực khỏe và sôi động.