Lưới bóng đá 7 người VF163145
740.000đ900.000đ-17%(Đã gồm VAT)
Sản xuất tại: Việt Nam
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước: 610cm x 210cm x 60cm x 160cm
  • Ô lưới: Lưới đôi ô 145mm
  • Cỡ sợi: 3mm
  • Loại sợi: CPE
  • Sử dụng cho: Khung thành 7 người
  • Sản xuất tại: Việt Nam
  • Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Thông tin sản phẩm lưới bóng đá 7 người VF163145:
  • Kích thước: 6,1m x 2,1m x 0,6m x 1,6m.
  • Lưới được làm bằng tay, ô lưới hình vuông. Lưới đôi ô 145mm, sợi CPE 3.0mm.