Máy pha cà phê Delonghi ECAM220.60.B
24.990.000đ31.970.000đ-21%(Đã gồm VAT)
Trạng thái: Còn hàng
Chọn số lượng:
Thường được mua cùng:
Xem thêm
Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội và nội thành TP. Hồ Chí Minh. (Xem thêm)
Bảo hành toàn quốc. (Xem trung tâm bảo hành)
META.vn - Điện Máy Giá Cực Tốt, 19 Năm Uy Tín Bán Hàng Toàn Quốc
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy: Máy pha cà phê tự động
  • Chức năng pha cà phê: Americano, Cappuccino, Espresso
  • Ngăn chứa cafe hạt: 250g
  • Ngăn chứa bã: 14 tách
  • Dung tích bình nước: 1,8 lít
  • Công suất: 1.450W
  • Chất liệu vỏ: Nhựa cao cấp
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz - 60Hz
Hiệu suất pha cafe
  • Áp suất bơm: 15 bar
  • Vòi tạo hơi: 1
  • Vòi rót cà phê: 2 vòi
Tiện ích & Công nghệ
  • Màn hình hiển thị: Cảm ứng
  • Công nghệ: Công nghệ hệ thống LatteCrema
Kích thước & Trọng lượng
  • Kích thước: 24cm x 44cm x 35cm (Rộng x sâu x cao)
  • Trọng lượng sản phẩm: 8.8kg
Xuất xứ & Bảo hành
  • Thương hiệu: Delonghi
  • Xuất xứ thương hiệu: Italy
  • Sản xuất tại: Rumani
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Đánh giá chi tiết về máy pha cà phê Delonghi ECAM220.60.B
Công nghệ LatteCrema Hot tạo lớp bọt sữa mịn màng
Tính năng pha chế đơn giản và nhanh chóng
Máy pha cà phê
Cá nhân hóa hương vị cà phê
Máy pha cà phê Delonghi
Hạt cà phê tươi ngon
Delonghi ECAM220.60.B
Dễ dàng vệ sinh và bảo dưỡng
Về thiết kế
Máy pha cà phê Delonghi ECAM220.60.B có thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt trong không gian bếp hoặc văn phòng mà không chiếm quá nhiều diện tích. Với kích thước 240 x 440 x 350 mm và trọng lượng 8.8kg, máy mang lại sự tiện lợi và linh hoạt cho người sử dụng.
ECAM220.60.B
Thông số khác
  • Chiều cao tách tối đa: 140mm