Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 86 inch 86NANO80ASA
Thương hiệu: LG
32.990.000đ(Đã gồm VAT)
Chọn kho hàng:
✓
Giá bán: 32.990.000đ
Số lượng:
Thương hiệu: LG
Trạng thái: Còn hàng
Chọn số lượng:
Ưu đãi
1
Quà tặng từ LG: Tặng loa thanh S30A. Xem cách đổi quà
Áp dụng đến 31/05/2026
Xem tiếp
2
Trả góp 0% qua HD Saison (*). Xem chi tiết
Áp dụng đến 30/06/2026
Xem tiếp
Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội và nội thành TP. Hồ Chí Minh. (Xem thêm)
Bảo hành chính hãng, có người đến tận nhà.
Bảo hành toàn quốc. (Xem trung tâm bảo hành)
META.vn - Điện Máy Giá Cực Tốt, 19 Năm Uy Tín Bán Hàng Toàn Quốc
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại màn hình TV: LED
  • Độ phân giải: 4K
  • Kích thước màn hình: 86 inch
  • Nguồn điện áp: 100V - 240V/50Hz - 60Hz
  • Công suất: 320W
Công nghệ & Kết nối
  • Kết nối: Bluetooth, LAN, Wifi
  • Bluetooth: Bluetooth 5.1
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
  • USB: 2 cổng
  • Tần số quét: 60Hz
  • Bộ xử lý: α7 AI Processor 4K Gen8
  • Công suất loa: 20W
  • Số lượng loa: 2 loa
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-C, DVB-T2/T
  • Hệ điều hành: WebOS 25
  • Remote thông minh: Magic remote
Kích thước, trọng lượng
  • Vesa: 600mm x 400mm
  • Kích thước có chân đế: 192.7cm x 116.7cm x 36.2cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 192.7cm x 110.4cm x 5.99cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 45,9kg
  • Trọng lượng không chân đế: 45,2kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Năm ra mắt: 2025
  • Sản xuất tại: Indonesia
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc tivi hội tụ giữa kích thước khổng lồ, chất lượng hình ảnh đỉnh cao và hệ sinh thái thông minh hiện đại, Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 86 inch 86NANO80ASA chắc chắn là đích đến lý tưởng. Đây là model cao cấp nhất thuộc dòng NanoCell AI NANO80ASA năm 2025, với màn hình lên tới 86 inch, sẵn sàng biến không gian sống của bạn thành một rạp chiếu phim đích thực.
Kích thước Tivi NanoCell LG AI 4K 86 inch 86NANO80ASA
Đánh giá Smart Tivi màn hình siêu lớn - NanoCell LG AI 4K 86 inch 86NANO80ASA
Thiết kế ấn tượng
Với kích thước lên đến 86 inch, Tivi LG 86NANO80ASA mang đến trải nghiệm hình ảnh siêu thực và cảm giác đắm chìm hoàn hảo trong từng khung hình. Viền màn hình siêu mỏng kết hợp với chân đế kim loại chắc chắn giúp tivi vừa sang trọng vừa hiện đại, thích hợp cho các không gian rộng như phòng khách cao cấp, sảnh tiếp khách doanh nghiệp, các quán cà phê hoặc phòng chiếu phim gia đình.
Tivi NanoCell LG AI 4K 86 inch 86NANO80ASA thiết kế ấn tượng
Chất lượng hình ảnh sống động
Tivi NanoCell LG AI 4K 86NANO80ASA chất lượng hình ảnh sống động
Tivi NanoCell LG AI 4K 86NANO80ASA trang bị bộ xử lý 4K Gen8
Khả năng xử lý âm thanh thông minh
Thêm vào đó, sự kết hợp giữa các tính năng:
  • Clear Voice Pro: lọc tiếng ồn và tăng cường độ rõ ràng của lời thoại.
  • AI Acoustic Tuning: tự động cân chỉnh âm thanh theo vị trí người xem và đặc điểm căn phòng.
  • LG Sound Sync: kết nối không dây với loa LG để tạo thành hệ thống âm thanh đa chiều mạnh mẽ.
Tất cả đều giúp bạn tận hưởng âm thanh trọn vẹn và sống động như đang ngồi tại rạp.
Tivi NanoCell LG AI 4K 86NANO80ASA trang bị công nghệ âm thanh hay
Trợ lý thông minh khi sở hữu các tiện ích nổi bật
Tivi LG NanoCell 86 inch còn đóng vai trò như một trung tâm điều khiển nhà thông minh. Nhờ nền tảng webOS 25 mới mẻ, giao diện sử dụng mượt mà, dễ tùy biến và hỗ trợ đa ngôn ngữ, trong đó có giọng nói tiếng Việt.
Các tính năng tiện ích nổi bật:
  • Chiếu màn hình điện thoại lên tivi: dễ dàng chia sẻ ảnh, video và nội dung trực tiếp.
Tivi NanoCell LG AI 4K 86NANO80ASA điều khiển thông minh
Kết nối đa dạng
  • 3 cổng HDMI: kết nối đầu đĩa, máy chơi game, laptop...
  • 2 cổng USB: xem phim, hình ảnh từ USB hoặc ổ cứng gắn ngoài.
  • LAN và Wifi: truy cập internet ổn định.
  • Bluetooth tích hợp: kết nối nhanh với loa, tai nghe, điều khiển từ xa.
META gợi ý
Đánh giá Smart Tivi NanoCell LG AI 4K 86 inch 86NANO80ASA