Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 55 inch UA55AU8100KXXV
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
  • Độ phân giải: 4K
  • Kích thước màn hình: 55 inch
  • Nguồn điện áp: AC 100V - 240V/50Hz - 60Hz
  • Công suất: 165W
  • Chất liệu: Viền tivi, chân đế (Nhựa cao cấp)
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound, Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh
  • Kết nối: Bluetooth, LAN, Wifi
  • Bluetooth: Bluetooth 5.2
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: Optical, eARC
  • USB: 2 cổng
  • Tần số quét: 60Hz
  • Bộ xử lý: Crystal Processor 4K
  • Công suất loa: 20W
  • Cảm biến Eco:
  • Số lượng loa: 2 loa
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-T2C
  • Hệ điều hành: Tizen
  • Remote thông minh: One Remote
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 123.2cm x 76.8cm x 22.8cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 123.2cm x 70.8cm x 2.57cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 16,2kg
  • Trọng lượng không chân đế: 15,5kg
  • Kích thước đóng gói: 139.9cm x 84.6cm x 14.8cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng bao bì: 22,5kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Sản xuất tại: Việt Nam
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm nổi bật của Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 55 inch UA55AU8100KXXV
Tivi kết nối wifi
  • YouTube
  • Netflix
  • Galaxy Play (Fim+)
  • Clip TV
  • FPT Play
  • MyTV
  • POPS Kids
  • VieON
  • MP3 Zing
  • Spotify
  • Trình duyệt web
Điều khiển bằng giọng nói
Tivi hỗ trợ điều khiển bằng giọng nói qua:
  • Trợ lý ảo Bixby (Chưa có tiếng Việt)
  • Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
  • Trợ lý ảo  Google Assistant có tiếng Việt
Smart Tivi Samsung
Màn hình không viền 3 cạnh kích thước lớn 55 inch
Tivi Samsung có kích cỡ màn hình 55 inch sẽ phù hợp cho các căn phòng có diện tích vừa phải như phòng khách, phòng ngủ, văn phòng,...
Tivi
Bộ xử lý Crystal 4K sẽ hiển thị các sắc độ màu sắc chính xác
Công nghệ UHD Dimming cho màu đen sâu hơn, màu trắng sáng hơn
Công nghệ Motion Xcelerator giúp cảnh chuyển động mượt mà, rõ nét
Công nghệ Adaptive Sound sẽ điều chỉnh âm thanh phù hợp với nội dung
Độ phân giải cao 4K giúp hiển thị hình ảnh sắc nét
Tivi 55 inch
Công nghệ Dynamic Crystal Color sẽ tái tạo chính xác 1 tỷ màu sắc
Công nghệ HDR10+ và Contrast Enhancer sẽ tăng độ tương phản, tạo chiều sâu cho hình ảnh
Công nghệ Q-Symphony sẽ đồng bộ loa thanh ngoài và loa tivi
Hệ điều hành Tizen OS 6.0 dễ sử dụng
UA55AU8100
Tiện ích khác
Người dùng có thể điều khiển tivi bằng điện thoại qua ứng dụng SmartThings.
Tivi 4K
Cổng kết nối của tivi
  • Kết nối Internet: Cổng mạng LAN, Wifi
  • Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
  • USB: 2 cổng USB A
  • Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
  • Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Đánh giá Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 55 inch UA55AU8100KXXV