Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV
Thương hiệu: Samsung
9.990.000đ15.900.000đ-37%(Đã gồm VAT)
Thương hiệu: Samsung
Trạng thái: Còn hàng
Chọn số lượng:
Ưu đãi
1
Trả góp 0% qua HD Saison, Home Credit (*). Xem chi tiết
Áp dụng đến 30/06/2026
Xem tiếp
Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội và nội thành TP. Hồ Chí Minh. (Xem thêm)
Bảo hành chính hãng, có người đến tận nhà.
Thông số kỹ thuật
  • Loại màn hình TV: LED
  • Độ phân giải: 4K
  • Kích thước màn hình: 55 inch
  • Nguồn điện áp: 100V - 240V/50Hz - 60Hz
  • Công suất: Mức tiêu thụ nguồn tối đa (130W)
  • Màu sắc: Đen
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound, OTS Lite, Q-Symphony
  • Kết nối: Bluetooth, LAN, Wifi
  • Bluetooth: v5.3
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: eARC (ARC)
  • USB: 1 cổng
  • Tần số quét: 50Hz
  • Bộ xử lý: Crystal 4K
  • Công suất loa: 20W
  • Cảm biến Eco:
Tính năng
  • Hệ điều hành: Tizen
  • Tiện ích: Apple AirPlay, Chiếu màn hình điện thoại lên tivi
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 122.46cm x 75.91cm x 19.9cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 122.46cm x 70.78cm x 7.66cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 9,9kg
  • Trọng lượng không chân đế: 9,6kg
  • Kích thước đóng gói: 135.4cm x 81cm x 12.7cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng bao bì: 14,4kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Năm ra mắt: 2025
  • Sản xuất tại: Chính hãng
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
  • Bảo hành: Chính hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Là model tivi mới được ra mắt năm 2025 thế nhưng Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV đã nhanh chóng thu hút được sự quan tâm của người dùng. Bên cạnh thiết kế dạng MetalStream tinh tế, chiếc tivi Samsung này còn được tích hợp nhiều tính năng, công nghệ hiện đại đem lại trải nghiệm xem trọn vẹn, hấp dẫn hơn cho người dùng. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu kỹ hơn về chiếc tivi này bạn nhé.
Ưu điểm nổi bật của tivi Samsung 55 inch UA55U8500FKXXV
  • Chiếc tivi này có thiết kế đẹp với kích thước màn hình 55 inch, phù hợp cho nhiều không gian.
  • Độ phân giải 4K cho hình ảnh chi tiết, rõ nét.
  • Sử dụng hệ điều hành Tizen độc quyền, thân thiện với người dùng.
  • Hỗ trợ nhiều cổng kết nối.
  • Sử dụng loa 2CH công suất 20W cùng nhiều công nghệ âm thanh chất lượng như Q-Symphony, OTS Lite, Adaptive Sound.
Đánh giá chi tiết Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV
Hình ảnh chi tiết, rõ nét nhờ độ phân giải 4K
tivi Samsusng 55 inch UA55U8500FKXXV có độ phân giải 4K cho hình ảnh sắc nét
Bộ xử lý thông minh Crystal 4K
Samsung UA55U8500FKXXV được ứng dụng bộ xử lý Crystal 4K với những thuật toán thông minh
Tích hợp hàng loạt công nghệ hình ảnh hiện đại
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV còn ứng dụng hàng loạt công nghệ hình ảnh tiên tiến giúp tái tạo những khung hình chất lượng, sắc nét đem tới cho bạn trải nghiệm xem chân thực, chi tiết. Trong đó nổi bật gồm các công nghệ như:
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV sử dụng công nghệ PurColor
Tận hưởng âm thanh lôi cuốn, sôi động
Ngoài công nghệ hình ảnh tiên tiến, chiếc tivi Samsung 55 inch này còn sử dụng hệ thống loa 2CH với công suất 20W cùng nhiều công nghệ âm thanh chất lượng để đem tới trải nghiệm âm thanh lôi cuốn, sôi động. Trong đó điển hình gồm có:
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV sử dụng công nghệ Q-Symphony
Tích hợp nhiều tính năng, tiện ích thông minh, hiện đại
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV còn được ứng dụng nhiều tính năng, tiện ích thông minh, hiện đại nhằm đem tới trải nghiệm sử dụng ấn tượng, đáng nhớ hơn cho người dùng. Điển hình trong đó phải kể tới như:
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV có khả năng bảo mật tốt
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV có chế độ tiết kiệm điện năng
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV sử dụng điều khiển sạc bằng năng lượng mặt trời
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV có trung tâm SmartThings hiện đại
Hỗ trợ nhiều cổng kết nối
Tivi Samsung 55 inch UA55U8500FKXXV còn được tích hợp nhiều cổng kết nối dễ dàng đáp ứng hầu hết nhu cầu giải trí từ truyền thống đến hiện đại cho người dùng:
  • Cổng Wifi
  • Bluetooth
  • 3 cổng HDMI
  • 1 cổng USB - A
  • Cổng LAN
  • RF In (Antenna)
  • Cổng Optical (Digital Audio Out)
Sử dụng hệ điều hành Tizen độc quyền
Tivi Samsung 55 inch UA55U8500FKXXV sử dụng hệ điều hành Tizen
Kiểu dáng hiện đại, tinh tế
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV sở hữu thiết kế dạng MetalStream tinh tế, lấy cảm hứng từ chính những chiếc máy bay với phần thân được làm bằng kim loại sang trọng kết hợp lớp viền mỏng cùng kích thước màn hình 55 inch đem tới trải nghiệm xem trọn vẹn, ấn tượng.
Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV sở hữu thiết kế dạng MetalStream tinh tế
Nhìn chung Samsung UA55U8500FKXXV chính là một trong những model lý tưởng thuộc phân khúc tivi 55 inch mà bạn nên cân nhắc sở hữu. Với mẫu tivi này, bạn sẽ có được những giây phút thư giãn, giải trí vô cùng lôi cuốn, hấp dẫn.
META gợi ý
Đánh giá Smart tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55U8500FKXXV