Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV
Thương hiệu: Samsung
8.390.000đ14.433.000đ-41%(Đã gồm VAT)
Chọn kho hàng:
Thương hiệu: Samsung
Trạng thái: Còn hàng
Chọn số lượng:
Ưu đãi
1
Trả góp 0% qua HD Saison, Home Credit (*). Xem chi tiết
Áp dụng đến 30/06/2026
Xem tiếp
Thường được mua cùng:
Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội và nội thành TP. Hồ Chí Minh. (Xem thêm)
Bảo hành chính hãng, có người đến tận nhà.
Bảo hành toàn quốc. (Xem trung tâm bảo hành)
META.vn - Điện Máy Giá Cực Tốt, 19 Năm Uy Tín Bán Hàng Toàn Quốc
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại màn hình TV: QLED
  • Độ phân giải: 4K
  • Kích thước màn hình: 43 inch
  • Nguồn điện áp: 100V - 240V/50Hz - 60Hz
  • Công suất: Mức tiêu thụ nguồn tối đa (120W)
  • Màu sắc: Đen
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound, OTS Lite, Q-Symphony
  • Kết nối: Bluetooth, LAN, Wifi
  • Bluetooth: v5.3
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: eARC
  • USB: 1 cổng
  • Tần số quét: 50Hz
  • Bộ xử lý: AI Q4
  • Công suất loa: 20W
  • Cảm biến Eco:
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-T2
  • Hệ điều hành: Tizen
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 96.75cm x 60.97cm x 19.1cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 96.75cm x 56.14cm x 5.97cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 7,1kg
  • Trọng lượng không chân đế: 6,8kg
  • Kích thước đóng gói: 109.7cm x 65cm x 12.3cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng bao bì: 10,3kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Năm ra mắt: 2025
  • Sản xuất tại: Việt Nam
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV là chiếc tivi QLED chất lượng, hiện đại mới được Samsung ra mắt thị trường năm 2025. Sản phẩm có thiết kế Slim Look siêu mỏng, ấn tượng đồng thời được ứng dụng hàng loạt công nghệ hình ảnh, âm thanh, tiện ích thông minh nhằm nâng cao trải nghiệm giải trí, nghe nhìn cho người dùng. Hãy cùng META tìm hiểu kỹ hơn về chiếc tivi này bạn nhé!
Ưu điểm nổi bật của tivi Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV
  • Tivi Samsung này có thiết kế siêu mỏng, hiện đại cùng kích thước 43 inch phù hợp với nhiều không gian.
  • Độ phân giải 4K cho hình ảnh rõ nét, chi tiết.
  • Hệ điều hành Tizen thân thiện với người dùng.
  • Trang bị nhiều cổng kết nối.
  • Bộ xử lý AI Q4 hiện đại.
  • Sử dụng loa có công suất 20W cùng các công nghệ như Adaptive Sound tối ưu âm thanh bằng AI, Q-Symphony, Object Tracking Lite.
Đánh giá chi tiết Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV
Hình ảnh chi tiết, rõ nét nhờ độ phân giải 4K
Tivi Samsung 43 inch này có độ phân giải màn hình là 4K với 3.840 điểm ảnh ngang và 2.160 điểm ảnh dọc, cao gấp 4 lần so với độ phân giải Full HD thông thường. Nhờ vậy hình ảnh hiển thị trên tivi sẽ trở nên chi tiết, rõ nét, chân thực hơn.
tivi Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV sử dụng bộ xử lý thông minh
Tái tạo hình ảnh ấn tượng, chất lượng nhờ hàng loạt công nghệ hiện đại
Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV được ứng dụng nhiều công nghệ hình ảnh tiên tiến nhằm tái tạo nên những khung hình chất lượng, chân thực tới bất ngờ. Cụ thể các công nghệ hình ảnh bao gồm:
Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV sử dụng công nghệ Quantum Dot
Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV sử dụng công nghệ Color Booster Pro
Tận hưởng âm thanh sôi động, mạnh mẽ
Bên cạnh các công nghệ hình ảnh chất lượng, tivi Samsung QA43Q7FAAKXXV cũng rất chú trọng về chất lượng âm thanh. Theo đó, tivi sử dụng loa 2CH công suất 20W cùng các công nghệ như:
tivi Samsung QA43Q7FAAKXXV còn ứng dụng nhiều công nghệ âm thanh cho chất âm mạnh mẽ
Trải nghiệm chiến game hấp dẫn hơn
Tivi Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV cũng là giải pháp chơi game lý tưởng cho nhiều người bởi được trang bị nhiều công nghệ hỗ trợ như:
Tivi Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV tích hợp nhiều công nghệ hỗ trợ game
Nhiều tiện ích, tính năng hiện đại
Tivi Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV có điều khiển sạc bằng năng lượng mặt trời
Tivi Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV có chức năng bảo mật
Tivi Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV có thể điều khiển bằng đồng hồ thông minh
Sử dụng hệ điều hành Tizen
Cụ thể, One UI Tizen sẽ giúp bạn được tận hưởng các tính năng thông minh như:
Tivi Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV có tính năng Samsung Daily+
Hỗ trợ nhiều cổng kết nối
Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV có thể đáp ứng nhu cầu giải trí đa dạng từ truyền thống tới hiện đại cho người dùng bởi sở hữu nhiều cổng kết nối như:
  • 3 cổng HDMI
  • 1 cổng USB-A
  • Cổng LAN
  • Wifi
  • Bluetooth
Kiểu dáng thanh mảnh, hiện đại
Chiếc tivi này sở hữu thiết kế siêu mỏng, tinh tế kết hợp kích thước màn hình 43 inch để cho bạn trải nghiệm xem thu hút hơn đồng thời dễ dàng hòa quyện vào bất cứ không gian sống nào.
Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV có kiểu dáng hiện đại
Nhìn chung Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV là gợi ý lý tưởng dành cho nhiều gia đình, đặc biệt là những gia đình có không gian sống vừa và nhỏ. Với nhiều tiện ích, tính năng, công nghệ, tivi cũng đem lại trải nghiệm giải trí ấn tượng, thú vị hơn cho người dùng. Do đó nếu đang có ý định mua tivi 43 inch, bạn đừng bỏ lỡ model này nhé.
META gợi ý
Đánh giá Smart TV QLED 4K Samsung 43 inch QA43Q7FAAKXXV