Smart Tivi LG OLED AI 4K 55 Inch OLED55G6PSA
(Chưa có đánh giá)
Thương hiệu: LG
49.950.000đ55.900.000đ-10%(Đã gồm VAT)
Thương hiệu: LG
Trạng thái: Còn hàng
Chọn số lượng:
Ưu đãi
1
Quà tặng từ LG: Tặng loa thanh S70TY. Xem cách đổi quà
Áp dụng đến 31/05/2026
Xem tiếp
Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội và nội thành TP. Hồ Chí Minh. (Xem thêm)
Bảo hành chính hãng, có người đến tận nhà.
Bảo hành toàn quốc. (Xem trung tâm bảo hành)
META.vn - Điện Máy Giá Cực Tốt, 19 Năm Uy Tín Bán Hàng Toàn Quốc
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại Tivi: Smart Tivi
  • Loại màn hình TV: OLED
  • Độ phân giải: 4K
  • Kích thước màn hình: 55 inch
  • Khoảng cách xem: 5m - 6m
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz - 60Hz
  • Chất liệu: Viền tivi, chân đế (Nhựa cao cấp)
Công nghệ & Kết nối
  • Kết nối: Bluetooth, LAN, Wifi
  • Bluetooth: Bluetooth 5.3
  • Cổng HDMI: 4 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
  • USB: 3 cổng
  • Tần số quét: 120Hz
  • Bộ xử lý: α11 AI 4K Gen3
  • Công suất loa: 60W
Tính năng
  • Hệ điều hành: WebOS 26
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 122.2cm x 78.7cm x 26.3cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 122.2cm x 70.3cm x 2.72cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 22,1kg
  • Trọng lượng không chân đế: 16,8kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Sản xuất tại: Indonesia
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Khám phá ưu điểm vượt trội của Smart Tivi LG OLED AI 4K 55 Inch OLED55G6PSA
Thiết kế Gallery siêu mỏng, nâng tầm không gian sống
Công nghệ Hyper Radiant Color – Chuẩn OLED thế hệ mới
Smart Tivi LG OLED AI 4K OLED55G6PSA
Độ sáng tăng cường vượt trội với AI alpha 11 Gen 3
Smart Tivi LG OLED AI 55 Inch OLED55G6PSA
Bộ xử lý AI còn giúp:
  • Phân tích nội dung theo thời gian thực
  • Tăng độ sắc nét từng chi tiết
  • Giảm nhiễu hình ảnh
  • Nâng cấp nội dung lên chuẩn 4K
  • Tối ưu màu sắc và độ tương phản theo từng cảnh phim
Màn hình OLED evo cho sắc đen tuyệt đối và màu sắc hoàn hảo
Smart Tivi LG AI 4K 55 Inch OLED55G6PSA
AI Picture Pro nâng cấp hình ảnh thông minh
  • Độ sắc nét
  • Độ tương phản
  • Màu sắc
  • Chi tiết vùng sáng tối
  • Chuyển động hình ảnh
Smart Tivi LG 4K 55 Inch OLED55G6PSA
Âm thanh vòm 11.1.2 sống động như rạp chiếu phim
Smart Tivi LG OLED 55 Inch OLED55G6PSA
Hệ điều hành webOS AI thông minh và cá nhân hóa
TV hỗ trợ:
  • Google Gemini
  • Microsoft Copilot
  • AI Search
  • AI Concierge
  • AI Chatbot
  • AI Voice ID
  • Home Hub
Smart Tivi LG 55 Inch OLED55G6PSA
Chơi game 4K 165Hz siêu mượt, phản hồi cực nhanh
LG OLED55G6PSA là lựa chọn lý tưởng cho game thủ nhờ sở hữu hàng loạt công nghệ gaming cao cấp.
TV hỗ trợ:
  • Tần số quét lên đến 165Hz
  • Độ phân giải 4K
  • NVIDIA G-SYNC Compatible
  • AMD FreeSync Premium
  • VRR
  • ALLM
  • ClearMR 10000
  • HGiG
Đặc biệt, TV còn hỗ trợ cloud gaming 4K 120Hz HDR thông qua NVIDIA GeForce NOW mà không cần thêm thiết bị ngoài, mở ra trải nghiệm gaming hiện đại và tiện lợi hơn.
Smart Tivi LG OLED55G6PSA
Bảo vệ mắt tốt hơn khi xem lâu dài
Kết nối thông minh cho ngôi nhà hiện đại
LG OLED55G6PSA
Sở hữu thiết kế Gallery sang trọng, màn hình OLED evo cao cấp, bộ xử lý AI alpha 11 Gen 3 mạnh mẽ cùng khả năng gaming 4K 165Hz vượt trội, Smart Tivi LG OLED AI 4K 55 Inch OLED55G6PSA là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích trải nghiệm giải trí cao cấp. Không chỉ mang đến chất lượng hình ảnh điện ảnh và âm thanh sống động, chiếc TV này còn nâng tầm trải nghiệm sống hiện đại với AI thông minh, kết nối tiện lợi và khả năng cá nhân hóa vượt trội.