Smart Tivi AI Evo Oled 4K 65 inch LG OLED65G5PSA
(Chưa có đánh giá)
Thương hiệu: LG
49.990.000đ73.588.500đ-32%(Đã gồm VAT)
3 Tivi LG OLED G5. Bạn đang chọn 65 inch:
Chọn kho hàng:
✓
Giá bán: 49.990.000đ
Số lượng:
Thương hiệu: LG
Trạng thái: Còn hàng
Chọn số lượng:
Ưu đãi
1
Quà tặng từ LG: Tặng loa thanh S70TY. Xem cách đổi quà
Áp dụng đến 31/05/2026
Xem tiếp
2
Trả góp 0% qua HD Saison (*). Xem chi tiết
Áp dụng đến 30/06/2026
Xem tiếp
Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội và nội thành TP. Hồ Chí Minh. (Xem thêm)
Bảo hành chính hãng, có người đến tận nhà.
Bảo hành toàn quốc. (Xem trung tâm bảo hành)
META.vn - Điện Máy Giá Cực Tốt, 19 Năm Uy Tín Bán Hàng Toàn Quốc
Hotline:
024.3568.6969Phía Bắc & Trung
Xem thêm chi tiết
Hà Nội: 56 Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy
TP HCM: 716-718 Điện Biên Phủ, P.10, Q.10
Chat với META:
Khiếu nại, Bảo hành:
Thông số kỹ thuật
  • Loại màn hình TV: OLED
  • Độ phân giải: 4K
  • Kích thước màn hình: 65 inch
  • Nguồn điện áp: 100V - 240V/50Hz - 60Hz
Công nghệ & Kết nối
  • Kết nối: Bluetooth, LAN
  • Bluetooth: Bluetooth 5.3
  • Cổng xuất âm thanh: Composite
  • Jack cắm: LAN
  • Tần số quét: 120Hz
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý α11 AI 4K thế hệ thứ 2
  • Công suất loa: 60W
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-T2/T, DVB-C
  • Hệ điều hành: WebOS
Kích thước, trọng lượng
  • Vesa: 300mm x 300mm
  • Kích thước có chân đế: 144.1cm x 86.5cm - 91cm x 26.3cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 144.1cm x 82.6cm x 2.43cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 26.6kg
  • Trọng lượng không chân đế: 22kg
  • Kích thước đóng gói: 160cm x 97cm x 17.2cm
  • Trọng lượng bao bì: 34.1kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Năm ra mắt: 2025
  • Sản xuất tại: Indonesia
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Ghi chú: Tivi LG OLED65G5PSA là dạng thiết kế treo tường không đi kèm chân kê để bàn.
Ưu điểm nổi bật của Smart Tivi AI Evo Oled 4K 65 inch LG OLED65G5PSA
  • Chất lượng hình ảnh 4K sắc nét và sống động, mang đến trải nghiệm xem tuyệt vời.
  • Bộ xử lý AI Alpha 11 Gen 2 tăng cường độ sáng, màu sắc và độ nét để mang đến hình ảnh hoàn hảo.
  • 100% màu sắc trung thực, giúp tái tạo màu sắc tự nhiên và sống động, với độ chính xác màu cao.
  • Tính năng AI Magic Remote với điều khiển giọng nói giúp bạn thao tác dễ dàng và nhanh chóng.
  • Thiết kế hiện đại, mỏng và thanh thoát, phù hợp với mọi không gian nội thất.
Đánh giá chi tiết về Smart Tivi AI Evo Oled 4K 65 inch LG OLED65G5PSA
Chất lượng hình ảnh vượt trội
Công nghệ Brightness Booster Ultimate
Sắc màu hoàn hảo với 100% độ chính xác màu sắc
OLED65G5PSA
Âm thanh vượt trội với AI Sound Pro
Bộ xử lý AI Alpha 11 Gen 2 mạnh mẽ
LG OLED65G5PSA
Thiết kế hiện đại và tinh tế
Tính năng AI Magic Remote
Hệ điều hành webOS với khả năng nâng cấp định kỳ
Khả năng tương thích và kết nối dễ dàng
Tivi
Tivi LG
META gợi ý
Đánh giá Smart Tivi AI Evo Oled 4K 65 inch LG OLED65G5PSA