Android Tivi Casper 32 inch 32HG5000
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
  • Loại Tivi: Android TV
  • Kích thước màn hình: 32 inch
  • Độ phân giải: HD
  • Nguồn điện áp: 220V/50Hz
  • Công suất: 50W
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ hình ảnh: HDR, Super Brightness
  • Công nghệ âm thanh: Dolby Audio
  • Bluetooth:
  • Kết nối: LAN, Wifi
  • Cổng AV: Cổng Composite
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical, Jack loa 3.5mm
  • USB: 2 cổng
  • Tần số quét: 60Hz
  • Công suất loa: 16W
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-T2
  • Hệ điều hành: Android 9.0
  • Remote thông minh:
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 73.21cm x 48.11cm x 17.5cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 73.21cm x 43.17cm x 8cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 4.3kg
  • Trọng lượng không chân đế: 4.2kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Sản xuất tại: Thái Lan
  • Xuất xứ thương hiệu: Thái Lan
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Tivi Casper 32 inch 32HG5000
Đặc điểm nổi bật của Android Tivi Casper 32 inch 32HG5000
  • Tivi Casper 32 inch 32HG5000 có thiết kế hiện đại, sang trọng với màn hình phẳng, có thể treo tường hoặc đặt trên kệ tủ
  • Sản phẩm thuộc dòng tivi 32 inch, có kích thước màn hình là 32 inch, phù hợp với những không gian nhỏ.
  • Tivi 32 in Casper 32HG5000 có hình ảnh tươi sáng hơn qua công nghệ Super Brightness.
  • Tivi hiệu Casper 32HG5000 có âm thanh rõ ràng, chân thực hơn nhờ công nghệ Dolby Audio.
  • Android TV Casper 32 inch 32HG5000 được trang bị hệ điều hành Android 9.0 có kho ứng dụng phong phú và đa dạng.
  • Hiện đại và tiện lợi hơn với trợ lý ảo thông minh Google Assistant.
  • Điều khiển tivi Casper bằng điện thoại dễ dàng qua ứng dụng Android TV.
  • Trình chiếu màn hình điện thoại Android lên tivi với tính năng Screen Mirroring.
Tivi Casper 32 inch 32HG5000
Tivi Casper 32 inch 32HG5000
Một số hình ảnh chụp thực tế Tivi Casper 32 inch 32HG5000
Tivi Casper 32 inch 32HG5000 có kích thước màn hình 32 inch
Tivi Casper 32 inch 32HG5000 đem đến hình ảnh sắc nét, sống động
Cấu tạo phía sau smart TV
Cấu tạo phía sau smart TV
Các cổng kết nối phía sau TV
Các cổng kết nối phía sau TV
Tivi Casper 32 inch 32HG5000 có thiết kế siêu mỏng
Chân để chắc chắn có thể đặt vừng trên tủ
Tivi Casper đi kèm điều khiển thông minh
Tham khảo thêm sản phẩm cùng dòng:
Đánh giá Android Tivi Casper 32 inch 32HG5000
Đánh giá trung bình
(Có 2 đánh giá)
5.0 /5
Hỏi đáp & Bình luận
H Ten Hằng
Tivi này còn hàng ở huyện Tháp Mười Đồng Tháp không vây
2 năm
META
Chào chị Hằng,
Android Tivi Casper 32 inch 32HG5000 đang tạm hết hàng, chị tham khảo sang Smart tivi Casper 32 inch 32HG5200 (có tìm kiếm bằng giọng nói)
2 năm
Q Quyên
Còn hàng ko ạ
3 năm
META
Chào chị Quyên,
Rất tiếc sản phẩm Android Tivi Casper 32 inch 32HG5000 đang tạm hết hàng ạ, Chị vui lòng tham khảo thêm sản phẩm tương tự Internet Tivi Casper 32 inch 32HX6200.
3 năm
N Năm
Còn hàng không  shop
4 năm
Chào Anh/Chị,
Android Tivi Casper 32 inch 32HG5000 đang tạm hết hàng, Anh/Chị tham khảo sang mẫu khác nhé.
4 năm
T Minh Tuấn
lam sau tắc  dòng  chữ luc mở am lượng
cac mon thể thao   tieu chuẩn  bo phim...
Chào anh Tuấn,
C Cuong
minh can mua mot chiec 0969189***
Chào Anh/Chị,