Smart Tivi Casper 4K 50 inch 50UG5000
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước màn hình: 50 inch
  • Độ phân giải: 4K
  • Nguồn điện áp: 220V/50Hz
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ hình ảnh: 4K HDR, Super Brightness, Tấm nền IPS
  • Công nghệ âm thanh: Pure Sound, Dolby Audio
  • Kết nối: LAN, Wifi
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical
  • USB: 2 cổng
  • Tần số quét: 60Hz
  • Công suất loa: 13W
Tính năng
  • Hệ điều hành: Android 9.0 (Pie)
  • Remote thông minh:
  • Tiện ích: Điều khiển bằng giọng nói, Điều khiển TV bằng điện thoại, Trợ lí ảo Google Assistant
Xuất xứ, Bảo hành
  • Sản xuất tại: Thái Lan
  • Xuất xứ thương hiệu: Thái Lan
Thông tin sản phẩm
Thông tin về Smart Tivi Casper 4K 50 inch 50UG5000
Thiết kế siêu mỏng
Tivi Casper 50 inch model 50UG5000 có thiết kế thanh mảnh, bắt mắt cùng chân đế thiết kế chắc chắn cho tivi đứng vững trên mọi mặt phẳng.
Hình ảnh Smart Tivi Casper 4K 50 inch 50UG5000
Tivi 50 inch Casper 50UG5000 mang tới những trải nghiệm mượt mà về thị giác nhờ màn hình có độ mỏng tối ưu và được tối ưu hiển thị nhờ công nghệ tấm nền IPS có góc nhìn rộng lên tới 178 độ.
Hình ảnh sắc nét, rực rỡ nhờ công nghệ hiện đại
Smart tivi Casper 50 inch 50UG5000 với hệ thống hiển thị màu sắc hoạt động tối đa để tái tạo các dải động giúp tăng cường độ tương phản giữa vùng sáng và tối trong khuôn hình. Mỗi điểm ảnh được tái tạo lại chi tiết thông qua lăng kính tương phản HDR, mang tới những bữa tiệc màu sắc thú vị.
Âm thanh vòm chân thật
TV 50 inch Casper 50UG5000 với chuẩn âm thanh vòm Dolby Audio hoàn toàn có thể mang cả rạp hát tới nhà bạn, việc thưởng ngoạn bữa tiệc giải trí sẽ hoàn hảo hơn bao giờ hết.
Bộ xử lí thông minh
Hệ điều hành Android 9 Pie
Trợ lý ảo thông minh
Tham khảo thêm sản phẩm cùng dòng:
Đánh giá Smart Tivi Casper 4K 50 inch 50UG5000