Android Tivi Casper 43 inch 43FG5000
Hàng dừng bán
Chọn mua sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
  • Loại Tivi: Android TV
  • Kích thước màn hình: 43 inch
  • Độ phân giải: Full HD
  • Nguồn điện áp: 220V/50Hz
  • Công suất: 75W
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ âm thanh: Dolby Digital
  • Bluetooth:
  • Kết nối: LAN, Wifi
  • Cổng AV: Cổng Composite
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical
  • USB: 2 cổng
  • Jack cắm: 3,5mm
  • Tần số quét: 60Hz
  • Bộ nhớ trong: ROM 8GB, RAM 1.5GB
  • Công suất loa: 2 loa x 8W (16W)
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-C, DVB-T2
  • Hệ điều hành: Android 9.0
  • Remote thông minh:
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 96.97cm x 60.7cm x 21.72cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 96.97cm x 56.5cm x 8cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 7,3kg
  • Trọng lượng không chân đế: 7,1kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Sản xuất tại: Thái Lan
  • Xuất xứ thương hiệu: Thái Lan
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
Chú ý
Thông tin sản phẩm
Đánh giá chi tiết về Android Tivi Casper 43 inch 43FG5000
Kích cỡ màn hình 43 inch
Casper 43FG5000 là mẫu tivi smart 43 inch được thiết kế với kiểu dáng sang trọng, chắc chắn. Chân đế hình chữ V úp ngược cứng cáp giúp đặt trên kệ không bị nghiêng đổ. Viền xung quanh màn hình thiết kế màu đen giúp tạo nên khung hình đẹp hơn khi xem.
Cấu tạo của tivi
Cấu tạo của tivi
TV Casper 43 inch 43FG5000 có kích cỡ màn hình 43 inch, phù hợp sử dụng trong không gian phòng khách, phòng ngủ, phòng bếp, văn phòng làm việc,...
Độ phân giải Full HD
Android Tivi Casper 43FG5000
Android Tivi Casper 43FG5000
Sử dụng tấm hình nền IPS
Âm thanh vòm mạnh mẽ
Android Tivi Casper 43 inch 43FG5000 có 2 loa, mỗi loa có công suất 8W cho âm thanh phát ra rõ tiếng và nghe to hơn. Tivi còn áp dụng thêm công nghệ Dolby Digital để người dùng có thể trải nghiệm âm thanh vòm lan tỏa mạnh mẽ, lôi cuốn.
Dùng hệ điều hành Android 9.0
Điều khiển, tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
Android Tivi
Điều khiển tivi bằng điện thoại
Android Tivi Casper
Cổng kết nối của tivi
Tivi Casper
Mặt sau của tivi
Casper 43FG5000
Cổng kết nối với tivi
Tivi
Mặt bên của tivi
Tivi 43FG5000
Điều khiển từ xa
Thông số kỹ thuật của tivi
Thông số kỹ thuật của tivi
Tivi 43 inch
Tivi có kích cỡ màn hình 43 inch
Tivi Casper 43 inch
Chân đế thiết kế chắc chắn
Tham khảo thêm sản phẩm cùng dòng:
Đánh giá Android Tivi Casper 43 inch 43FG5000